Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulu na Michuzi, Michuzi na Mkulu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Feb 27, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    b1.jpg Jamni wahenga walisema kila mchuma janga hula na wa kwao, michuzi si wa bongo hii tena....pichani akiwa nchini Botswana ambako Mkulu naye alikuwa huko, kwa taarifa Michuzi ndiye moiga picha wa Rais kwa sasa thus ni kupasua anga kwa kwenda mbele............popote atakapokuwepo Mkulu na Michuzi Hatakosekana........
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nae ile brog yake itakuwaje?
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hongera yake kwa kweli ..
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nikiingia ikulu nafuta kibarua chake, hana sifa kufanya kazi ikulu, ndio maana siri nyingi zinavuja, sehemu nyingi nyeti hazina watu wanaostahili.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizi ni Chuki binafsi ..
    Sifa za kufanya kazi ikulu ni zipi? Na nisiri gani
    hizo zimevuja ?
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mnh wee endelea kuotaga.....
     
  7. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona nishawahi kuiripoti hii tangu zaman alipoteuliwa?



     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi rais wetu anaona raha anaposifia maendeleo ya nchi zingine wakati kwake hali mbaya??? Yaani kila nikifikiria Tanzania, naumia sana. tuna kila kitu cha kutufanya tuwe na maendeleo. Hao Botwana wana madini tu ila cheki uchumi wao ulivyokuwa. Kwanini mungu asiwahukumu tu hawa viongozi wanaoharibu nchi yetu??
     
  9. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpiga picha alikuwa ngurungu yupo wapi ???
     
  10. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mungu amewapa akili na hekima ya kuwahukumu wenyewe, kwa kura au njia nyinginezo lakini iwapo mnakubali kununuliwa kwa kipande cha kanga au kofia na fulana au kufuraia pombe za kienyeji na masufuria ya pilau, je mnataka Mungu afanyeje? Taabu na majuto tuyoyapata watanzania ni uamuzi wetu wenyewe wakupenda pilau na ulevi au vijikanganga... Mungu anakupa hekima uitumie... vinginevyo ujutie. Usimlaumu!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwani kushika Camera na kufotoa picha kuna hitaji sifa ya ziada? kwani wewe unataka ikulu wafanye kazi watu kutoka mbinguni? mbona Salva Rweyemamu tunakula nae supu ya ulimi pale MK KInondoni na poa tu.
     
Loading...