Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo waziri mwongo kuliko wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Jamani bunge labajeti lililopita mlisikia mafuta ya taa yamepunguzwa kodi
    ilichukua wiki kama sio mwezi kupungua ,baada ya hapo jamani mafuta ya taa yalipanda na
    yalikuwa yanakaribia bei ya disel mpaka majuzi 1800 disel 2050 sasa leohii anatangaza kupunguza
    bei za mafuta huyu sio msanii namwongo kama ameshindwa kusimamia mafuta yanayoletwa
    kiasi kidogo nini disel na petrol
    waziri embu angalia nani wa kudanganya jamani
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa nchi za watu angekuwa amefukuzwa kazi lakini kwa kuwa hii ni tanzania ya manyani ndiyo maana hata wanaoahidi kujiuzuru hawajiuzuru na hawachukuliwi hatua zozote..........watz ni manyani ya kulalamika tu
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kawaida ya mtu mwenye wanawake wengi ni kuwa mwongo...........huyu jamaa ''samaki hapishi chambo''
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa siku unasikia anapewa ubalozi wa comoro
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sababu waliyoitoa kwa ajili ya kuongeza kodi katika kerosene siafikiani nayo kabisa na kwa hali yoyote haikujua umuhimu wa mafuta ya taa katika umma wenye maisha ya kawaida na ya kati,kuongeza Tshs 400 katika mafuta ya taa ambayo leo yanauzwa tshs 1700 ina maana kuwa kuanzia j3 bei itakuwa 2100 na hii ni kutuumiza tunaotumia mafuta haya kwa ajili ya mwanga na kupikia.
    Nimemskia Masebu TBC1 (hawa nao hawakutoa nafasi aongelee mafuta ya taa kikamilifu) alitoa taarifa kijuujuu tu nadhani ni kwa vile yy hatumii mafuta ya taa
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    elimu yake tu ya uongo.. achilia mbali budget
     
  7. P

    Patflax jr Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Waachen wenye nuru yao wajue kuitumia hakika weng tutakufa maskin.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani eeenh , ccm hakuna mtu yoyote anaeweza kupewa madaraka katika nafasi ile akaperfom, hakuna mtu mwenye akili alie ndani ya ccm, wote wametoka, wote wameenda vyama vya upinzani, Mkulo ndio anajitahidi pale, zaidi ya huyo Nani mzee Komba ? ama ? Tazama Kawambwa, Tazama Malima, Tazama Wasira, wamechoka Mbaya !
     
  9. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 817
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Si kweli kwamba CCM hakuna watu wenye akili. Tatizo ni kwamba wenye akili wote walioko CCM wanapigwa mikwala na wababaishaji.
    Huwezi kuwa kiongozi mbabaishaji ukataka uwe na wasaidizi makini, itabidi utafute wale ambao wana hadhi ya kwako. Hivyo wenye akili wote CCM wako kwenye benchi.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Nchi za wenzetu wanachukua hatua lakini wabongo tutalalamika wee mpaka Bwana atakaporudi.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    afadhali arudi wamwone wote wanakufa bila hata kumwona so unateseka dunian na huko mbele ujui kukoje
    Maandamano
     
Loading...