Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo: Unaiponza serikali yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Apr 20, 2012.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkulo wewe ndio chanzo cha kila kitu, soma nyakati mzeee.
     
  2. P

    Papaya Senior Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na mwenzake nundu..
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anajua wabongo tutasahau na yeye ataendelea kupeta.
     
  4. K

    Keil JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kasheshe

    Tatizo siyo Mkulo, tatizo ni JK. Mwezi Februari wabunge walimwambia awateme Dr. Mponda na Dr. Nkya, akasema NO.

    Sakata la Jairo mpaka leo hii hakieleweki, wabunge wake hao hao wa CCM ndio walipeleka hoja, wakachunguza na kutoa maazimio, je, amefanyia kazi hayo maazimio mpaka leo?

    Madudu makubwa kama hayo, Mkulo hawezi kuyafanya bila nod kutoka kwa Ikulu. Pia haiwezekani kuwe na ufisadi wote halafu Ikulu iwe kimya. Report aliyokuwa nayo Deo Filikunjombe iko mezani kwa JK siku nyingi sana.

    Hapa kuna maswali mengi sana yanayoibuka. Kwanini JK anakuwa na kigugumizi cha kuwang'oa? Mwezi Februari walisema kwamba Dr. Mponda aliandika barua ya kujiuzulu, lakini JK hakukubali.

    Hili sakata linanikumbusha sakata ya Richmond, watendaji wa serikalini ambao walitakiwa kuchukuliwa hatua wote waliondoka kwa amani na wengine bado wako serikalini wanadunda. Ukishaona hivyo, maana yake ni kwamba Ikulu nayo ilihusika na wanaogopa wakichukua hatua yoyote ile kwa wahusika inaweza ku-backfire.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkulo akirudi bongo na kuendelea kuwa waziri Jk atakuwa na roho ya paka
     
  6. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nyie hamjui mpaka leo? Tatizo ni Jk analipa fadhila coz wanakula wote kwani riz 1 utajiri katoa wapi?
     
  7. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio kama ana roho ya paka, hana roho kabisa.
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Walisema yeye sio raia wa Tanzania; labda ni kweli; hana Uchungu wa kanchi kanaitwa Tanganyika na Zanzibar
     
  9. Atimbulenge

    Atimbulenge New Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkolo Jeuri anaitoa wapi? haogopi wenye nchi yao? au anategemea kinga iliyo juu yake? Akumbuke; All Bad Things Come to An End... Inatia uchungu.
     
  10. N

    Ndensarie Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatizo liko kwa mkuu wao yeye sio mzalendo kabisa. Wameamua kuiuza nchi bila ridhaa ya wananchi.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Mfuga uozo ni KIKWETE, je rais hajui kinachoendelea?
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    kenda mwambia Balali alitumia mbinu gani ya kukiulongo? asipopata majibu naye atajikoli........
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Hata Rais hana uchungu..... Sio mzalendo hata kiduchu
     
  15. w

    warea JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,459
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    bado nashindwa kupata uhain wa mkuloo mwenye data hebu atupashe kwa makini amefanya nini hata aitwe mwizi
    mwenye data aziweke tuzichambue..aweke moja baada ya moja ili tumhikumu..
     
  17. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mafisadi not allowed anymore kwa inji hii.
     
  18. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Ameshindwa kuongoza wizara ya fedha, hivyo amesababisha miradi yote kusimama... and thus serikali ku-paralyse. ame-relocate 1.3Tr. bila idhini ya bunge.
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Atachukuwa hatua akipata kibali cha wazee wa Dar es Salaam.
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Hivi TISS na TAKUKURU kazi yao ni nini hasa!
     
Loading...