Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo na Biblia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cynic, Mar 20, 2011.

  1. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hii mbinu ya serikali/CCM kutumia vifungu vya misaafu ''out of context'' kuhalalisha kushindwa kazi inazidi kukua! Kila anayeshindwa kujieleza anatafuta mstari ktk msaafu na kuu''spin'' anavyotaka! Na nyinyi maaskofu, wachungaji, mashehe, maraabi, etc. kemeeni. Vitabu yenu vinashushwa hadhi ..
     
  2. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkulo ni mkristo? Au kafundishwa na Makamba?
    Vifungu kama hivyo haviko kwenye vitabu vitukufu vya kiislamu?
     
  3. B

    Baruhongerachi Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he is just trying to re-direct the problems to be handled by him to someone else...ddnw they promise us better life?
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kila mtu atakula kwa jasho lake ni maneno ya Mwenyezi Mungu akimwambia Adam.. Hii haina dini moja wala quote ya biblia pekee,.ebu kuweni kiakili...

    Pengine ungemuuliza Mkullo ni lini Watanzania hawakula kwa jasho lao kama sii wao viongozi waliofungiwa generators na Tanesco kuhakikisha umeme kwao haukatiki.
    Wao hawana mgao kabisa lakini ndio wa kwanza kutonesha machungu ya wananchi..
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Ndiyo mtaalamu wetu wa uchumi. Halafu anaongea na wananchi kwa maneno mengi ya kiingereza na terms za kiuchumi. Oovyo
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mkandara, swala ni context .... - siyo kitabu alicho''quóte''. Ninavyojua mimi hii ilikuwa ni laana kwa Adam na vizazi vyake! Mwenyezi Mungu alitoa maneno haya kwa Adam akiwa amekasirika, kama laana ya kufanya dhambi.. Sasa wtz wameimkosea nini serikali hadi walaaniwe na serikali kwa maneno yale yale ya Mwenyezi Mungu?

    Hapo umenena..
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ivi mkullo kusaka verse za biblia zilizotumiwa na Mwenyezi kulaani kizazi cha Adam ni kwamba alikuwa anawalaani Watz au alikosa kupata verse mbadala. Kwa kweli mawaziri wetu wa fedha takribani wanne wa karibuni wote wanakauli mbaya na hamna aliyemaliza vizuri kpindi chake,na kwa hapa napata maono kuwa anguko la mkullo lakaribia!
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwa maneno mengine ni kwamba Mkulo amewalaani Watanzania wote kama Mwenyezi Mungu alivyomulaani Adam na Hawa baada ya kula tunda lililokatazwa na Mwenyezi Mungu kwa ushawishi wa Shetani (Nyoka).

    The Big question is Je Mkulo (read Serikali ya CCM) ana moral obligation gani za kutulaani sisi watanzania wote kwa makosa waliyoyatenda wao (serikali)?

    Just thinking aloud
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Kama kila mtu ale kwa jasho lake na wao pia kodi tutoazo atuachie wenyewe tuzile ni jasho letu au anamaana nyingine. nilivyomuelewa tusilipe tena kodi
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amelaaniwa yeye na ukoo wake. Unajua mtu kama huyo anayetumia vitabu vya Mwenyezi Mungu kutoa wrong quots msiseme nae, ulimi wake utamkuhukumu siku chache zijazo. msiwe na wasi wasi.
     
  11. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yuko sawa kabisa!! dhambi yetu watz ni kuichagua ccm, na ndipo anatulaani kabisa! twala kwa jasho....
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mkulo, huna ad.... maana kila siku tunakula kwa jasho hadi na damu inachuruzika, leo unaongea ujinga gani hapa? to hell with you
     
  13. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Jana nilikuwa natazama kipinda cha Ophra akiwa anamuhoji Bibi Laura Bush, nilishangazwa kwamba wenzetu hata Rais na Familia yake wakiwa ikulu wanalipia chakula wanachokula, akimkalibisha mgeni basi anapaswa kumlipia, ni wakati umefika sasa hawa nao wale kwa jasho lao.
     
  14. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    There is nothing new here dear friends. What Mkullo is saying is just a repetition of what was once said by Mr. Mramba(former FM during Mkapa reign),that Tanzanians were forced to eat grass in order to purchase Mkapa's Jet plane!

    Just stay tuned you will hear more before and during tabling of the 2011/12 Government Budget!!!





     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sawa hiyo bibilia iko sahihi....sasa kwa nini wewe Mkullo na wenziyo manakula jasho la wengine? Punguzeni basi huo ulaji wenu wa jasho letu kama hamuwezi kushusha kodi ili tuwe sawa...na kwa kuanzia tumia VITZ(660cc) badala ya VX(4800cc) fanya mwenyewe hesabu ni kiasi gani wewe na wenziyo zaidi ya 4,000 mtakavyo saidia uchumi. Toka Oysterbay mpaka magogoni VX la nini? Halafu kwa nini upande gari lenye siti 7 pekeyako?
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani kitabu cha dini yao hakina vifungu vya ku-support upuuzi wao. Wanaquote Biblia takatifu out of context!!! Ndiyo maana wanashindwa kuendesha nchi. Hiyo ni laana na itaendelea kuwatafuna siku zote mpaka waache madaraka.
     
Loading...