Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo, Maige, Ngeleja kikaangoni TAKUKURU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, May 18, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Taarifa zilizopenya kwenye viunga hivi zinadai kuwa mawaziri walioachishwa kazi [Mkulo, Maige na Mzee wa Megawatts (Ngeleja)] wako kikaongoni Takukuru na kwamba kila siku lazima waripoti saa tatu asubuhi.

    Inadaiwa Mkulo kakutwa na Vogue 2 na Land Cruiser 2 zote mpya hata nylon hazijatolewa kwenye magari yenyewe nyumbani kwake Mikocheni.

    Mzee wa Megawatts (Ngeleja) kashfa yake ni ya zile Benz zake alizoleta na Air Cargo na madudu mengine wizarani.

    Maige kauza Vitalu vya walafi serikalini kawazidi akili wenzake (isichukuliwe kama namtetea)

    Habari zaidi zitafuatia...
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,691
    Likes Received: 4,401
    Trophy Points: 280
    Eti, haiwezekani wakatolewa hadharani kwa wananchi wenye hasira kali wakamaliza game? mbona vibaka wa simu na kuku huwa wanakutana na wananchi wenye hasira kali? hawa vipi hawaingii kwene category hii? laiti wezi wa kuku nao na wale wa simu wangekuwa wanachunguzwa na Takokuru haki ingepatikana bila ya ncha ya upanga
     
  3. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu Invisible siwaamini sawa hawa TAKUKURU CCM! acha tusubiri!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasubiri kwa hamu kuona mwisho wa hiyo sinema mpya in town kwa hisani ya CCM. Uliwahi kuona wapi mtuhumiwa wa wizi kwa mali za umma akiandikiwa tena hundi eti kwa kimombo cha GRATUITY?
     
  5. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu Invisible siwaamini sana hawa TAKUKURU CCM! acha tusubiri!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Thanks Invisible, hower i dont have confidence on TAKUKURU.

    Well may be this time TAKUKURU will not disappoint.

    Let me keep my fingers crossed.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    na huyu Maige alivyokuwa analalamika kwa Michuzi na hadi kuweka mistari ya biblia kumbe hana lolote anatafuta fadhila
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Kuwa kiongozi wa watu inabidi uwe muadilifu sana... Wanatumia kodi zenu na rasilimali za watanzania kujinuisha wao na familia zao huku wengine tukifa kwa matatizo chungu nzima...

    MUNGU hakumpa uwaziri Mkulo, Megawatt eta'l na akamfanya baba yangu kuwa mkulima kule kijijini kwetu halafu maisha yaishie hapo...lazima na ipo siku Mungu ataweka usawa miongoni mwetu...na siku hiyo yaja....
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aaaa, hawawezi kitu, mbona wataondoka na mtu?
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,691
    Likes Received: 4,401
    Trophy Points: 280
    hii ni muvi nyingine ambapo sasa kesi ya nyani inapelekwa kwa ngedere
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    where we dare to talk openly!
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade umesahau kama TAKUKURU ni vibogoyo? rejea mahojiano ya Hosea na Weakliks
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hii ilipokuwa inaitwa takuru tulisema haina meno tukaiongeza ku nyingine ili iwe na meno,sasa ili iweze kuwapata na hatia hawa jamaa nashauri iongezewe meno iwe kama simba, iitwe takukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukukuru.

    Nimeweka ku 32 ambayo ni meno ya mtu mzima kwa sababu hayo mawili yalishashindwa.
     
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Hosea aliwahi kuuliza UDSM kuhusu kesi za ufisadi akajibu " a dog can not bite his boss but atleast can bark at him"
    Tumeshazoea ngonjera zao na hakuna jipya..
     
  15. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Takukuru is Toothless hata miba ya Samaki hawawezi kuivunja wataweza hiyo Mifupa ya Ng'ombe.

    Takukuru wenyewe wala Rushwa hawana lolote hapo ni Changa la macho wa Watanzania
     
  16. L

    Luiz JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nadhani kwa hawa watu tutumie hukumu ya sharia kuwahadhibu hawa mafisadi.
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    usiingie wala kuitoa hii thread. tutakua tunaweka updates hapa. nasikia charles ikerege naye kasimamishwa kazi na bodi ya tbs.
     
  18. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkulo, Ngeleja, Maige ni kivuli cha CCM. Takukuru ni tawi la CCM. Hosea ni mwanachama hai wa CCM. Toka lini mtu akakimbia kivuli chake?. Takukuru haina ubavu wa kuwachukulia hatua akina Mkulo. Akina mkulo na Lowasa nani kafanya madudu ya kutisha ndani ya Tanzania?. Je Lowasa amefanywa nini na Takukuru?.

    Umefika wakati wa kutumia risasi kukomesha na kufagia uchafu ndani ya Tanzania. Tungewapiga risasi wezi wetu wa EPA, Richmond, Deep Green, Meremeta, Rada na Kiwira akina Mkulo wasingefanya madudu.
     
  19. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Uzoefu wangu na nchi hii unanikataza kuamini kuwa kuna lolote litaenda kutokea hapo......

    Ahsante kwa taarifa Robot langu
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Vogue mbili?na VX 2 si ulafi tuu huo!
    Mimi nkiwaona hao jela ndo ntakuwa na imani
     
Loading...