Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo kataa kuilipa DOWANS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mrimi, Oct 10, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ingawa sina hakika kama ndio ile wanavyosema 'sitaki nataka', waziri wa fedha Mustafa Mkulo amesema wizara yake haiko tayari kutoa hela kwa ajili ya malipo kwa Dowans, wakati ambapo Jaji Werema ameonekana kukubali nyuma ya mgongo aliposema 'kama mahakama ipepitisha, basi hilo ni swala la kisheria'. Kwa mtazamo wa Mkulo hilo deni ni la TANESCO, wizara yake haihusiki kwa lolote kwa hauikuhusishwa wakati wa kusaini mkata na wala hata kopi ya uamuzi wa mahakama bado hajaipta.

    Mimi nasema bravo Mkulo! Lakini pia utwambie TANESCO wao watatoa wapi hiyo hela.

    Nawasilisha........
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo mkulo angekua chadema hapo sawa isingelipwa ,alakini kwa sisiemu ni yale yale samaki mmoja akioza......!
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tungoje tuone....
     
  4. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kigeugeu 2 hao,wana2zuga mwisho wa siku wanailipa,Pesa unatoa mfuko wako wa nyuma na unaweka wa mbele,sie ndo 2meumia
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kukopa harusi kulipa...
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    matanga.................
     
  7. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na mimi hapo ndio sikupata jibu kwamba TANESCO watatoa wapi hiyo hela. Kilichobaki ni......................!!
     
Loading...