Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo auza jimbo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZIMBOO, Aug 23, 2012.

  1. Z

    ZIMBOO Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimbo la kilosa anakotoka mh.Mkulo ccm laingia ktk hali ya kusikitisha sana kufuatia ubazilifu mkubwa wa mali za uma na vyombo vya dola.wananchi wapolwa ardhi yote na kujimilikisha viongoz na inasemekana mkulo akiwemo ili wakope bank kuu....
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Mkullo ni mnyasa hana uchungu na nchi hii na ndio maana anafanya ufisadi!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    huyu mmalawi si mmempa ubunge wenyewe?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    hayo ndo matokeo ya kuchagua mmalawi
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Duh, kweli kuna mambo mengi siyajui, hii ndo kwanza naisikia. Sasa nimejua kwanini hana machungu na nchi hii!
     
Loading...