Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo atakiwa kuthibitisha au kufuta kauli yake dhidi ya kamati ya Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwanda, Jun 13, 2012.

  1. M

    Mkwanda Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge Kangi Lugola wa CCM amesimama leo bungeni na kuomba muongozo kwa naibu spika kuhusu tuhuma alizozitoa Mustapha Mkulo kua kamati ya mashirika ya uma imekula rushwa kutoka CHC. Lugola amemtaka Mkulo kutoa ushahidi au kuomba radhi na kufuta kauli yake bungeni.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Where is my popcorn bag!
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Spika kamwokoa na aibu aliyekuwa aipate kala sana pesa zetu huyu
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    ukiona hivi sjue si uzalendo unaoawasukuma kufanya hivi..wamegongana tu katika maslahi fulani fulani hivi
     
  5. m

    mbutalikasu Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asigwa usiwe kipofu bwana kangi lugola na mkulo wapi na wapi ujue kangi siku zote ni mtu asiye mgwaya mtu ni mpenda ukweli halafu yule siyo gamba kama mkulo sema tu wewe ndo naona una maslahi na mkulo maana unamtetea sana
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ndiowakome kusingizia mambo
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hizi ni zama mpya. Hapo nyuma mbunge wa aina hii angeonywa kwenye vikao vyao vya chama, na akileta jeuri angetimuliwa uanachama wa magamba kitu ambacho magamba walijua hata uchaguzi ukirudiwa wangeshinda. Sasa hivi mambo ni tofauti sana. Nilianza kuona hofu ya magamba pale waliponywea baada ya kumhusisha Dr Kigwangala na ule mgomo wa madaktari. Komaa Kangi, tunataka kujua Mkulo alivuta kiasi gani kwenye uuzwaji haramu wa kile kiwanja (nyumba?) iliyokuwa mali ya serikali, wakileta za kuleta tutakupokea CDM.
     
  8. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    nyie ndo mnaoshirikiana nao kuihujumu nchi angejitambua mapema asingeweza kufanya aliyoyafanya mbona hujawahurumia watanzania wanaokosa hata pesa ya mlo mmoja,
     
  9. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CCM wana mtu 1 tu ambaye hana kashfa ya ufisadi, naye ni Kangi Lugola. CCM wanaye mtu mmoja tu ambaye ana uwezo mkuubwa wa kukaa Ikulu na kuikoa nchi hii naye ni Lugola. Lugola haogopi mtu, haonei mtu, si fisadi na huyu mtazidi kumfaham as time goes on ....
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Siasa uchwara ndio hizi,ingalikuwa ni Mbunge wa upinzani basi Spika angekuwa kashampa ban saa nyingi
     
  11. T

    Tekenya Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yangu macho.
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    haya ngoja tusubiri tuone....
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    utasubiri sana tu,,,,tumesubiri mrrrrngi na hatujaambiwa,,,umesahau mdau???(tena ya bungeni hayo)
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mie masaburi
     
  15. M

    Mauu Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Inawezekana Bw. Asigwa ni mmoja wa wakwe zake Mkulo. Inawezekana na yeye keshajaziwa mabilioni kwenye akaunti yake.
     
  16. M

    Mauu Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi na Asigwa, inawezekana akaunti ishajazwa mabilioni yanayofichwa na mhe. mkulo au mkwe....... maana sehemu kubwa ya marafiki wa mkulo ndo wakwe zake, laana yake haiko kwenye pesa za wizi za watanzania tu, na kutafuna na watoto wa wenzake
     
  17. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hata kama wamegongana kimasilahi, ikiwa ni masilahi ya umma, apongezwe kangi lugola.hata hivyo, mkulo kuthibitisha ni jambo jema au kuomba radhi ilikusudi jamii ya watanzania tupate ukweli kwa tuhuma hii
     
  18. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lugola ni mtanzania wa Kibara.
    Anafaa kutetea hali duni za wana mwibara.
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Senema imefika patamu eti ee mkuu!
     
  20. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    He he heeee! Mkuu hapo ni Season one episode two.... Ngoja tuendelee kuangalia
     
Loading...