Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo ataka kumshughulikia Zitto kwa fedha za fisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Oct 17, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Baada ya Zitto kumbana Mkulo ktk sakata la CHC, taarifa zinasema kwamba kwa sasa kiasi kikubwa cha fedha kimetengwa kuwanunua wabunge ili wamrudi Zitto na kumuondoa katika kamati yake ya POAC.

    Hata hivo, taarifa zinasema Zitto na wabunge wa kamati yake wakiwamo wale wa CCM wana msimamo mmoja na hivyo ajenda ya fisadi huyo na Mkulo wake huenda ikaota mbawa.

    Tusubiri hii sinema mpya maana taarifa zinasema ina mambo mengi nyuma ya pazia hasa kwa maelezo kwamba hata CEO aliyesimamishwa aliingizwa mkenge na Mkulo kisha akamtosa.

    Kama ikithibitika hii ni kashfa ya tatu ya wabunge kuhongwa ama kutaka kuhongwa ikiwamo ile maarufu ya David Jairo.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bado tu huo mshiko utamrudi mwenyewe..
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zitto anajitahidi kujipanga sana ili aje kuwa Mwenyekiti wa Chama Taifa.
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tusubiri na tuone
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Hawa ccm wanalindana sana na hawatabiriki wameweka matumno mbele... Lolote laweza kutokea na hii ndio ccm siwezi kushangaaa
    Zitto gangamala wananchi wapo na wewe
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,744
    Trophy Points: 280
    Mkuu Halisi, hii kashfa nahisi itazimwa kimya kimya. Si unajua yule Mkuu wa kaya yupo yupo tu hataki kujihusisha na chochote kile chenye kashfa ndio sababu pamoja na kashfa chungu nzima kule Madini na Nishati, Ngeleja, Malima na Jairo bado wanapeta.

    Hili labda Zitto alivalie njuga za hali ya juu ili kupambana na Mkullo, vinginevyo litaminywa kiaina aina na Mkullo kuendelea kula kuku zake.
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    we mangi sijui umelewa mbege? watu wanajadili kitu kingine wewe unakuja na utumbo wako hapa. pumbafu yako.
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zitto changanya na za kwako kama mbayuwayu.
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ama kweli Kikwete ameleta utamaduni mpya Tanzania...... ukiona kiwingu mbele wewe mwaga pesa. Hivi ndivyo alivyonunua urais na li-mkapa likakaa tu kaa boga.
     
  10. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba kwa tiktak ni balaa,cha kushangaza jamaa Msoga yuko kimyaa,sijui kaweka pamba masikioni?au hii sio kazi yake?
     
  11. k

    king kong Senior Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanunuane tu lakini muda utafika na haki yetu tutaipata. Hakuna linalofanyiika sasa tofauti na ccm kuibia raia. Pumbaf
     
  12. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wabunge wote lazima waungane kwenye hili bila kujali itikadi za vyama vyao nakumbuka jinsi walivyo jadili issue ya CHC nakuwa kitu ki1 alichofanya Mkulo nikulidharau Bunge zima na lazima Bunge liiwajibishe Serikali iwapo haitamchukulia hatua Mkulo...Makinda tunakutazama kwenye hili kuona utareact vipi kulinda hadhi na heshima ya Bunge.
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Tutapambana hadi mwisho Zitto sima kidete hakika mwisho tuko nyuma yako .
     
  14. M

    Msharika JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ZiTTO you are NOT walking alone.
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto should not be trusted either as he sails in the same boat with Mkulo. He has never controverted allegations that Barrick once tipped him in an attempt to tighten his lips and deaden his acerbic remarks against the mining firm. So while he accuses Mkulo for crookedness scandal he should also remember to put his house in order.
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tayari mkakati wa kwanza wa Mkulo umeanza kwa Mwandishi wa JamboLeo ambaye hakika ametumwa na Mkulo na fisadi mmoja akianza kutekeleza na kesho gazeti hilo linaweza kuwa na taarifa isemayo kwamba Zitto anatumiwa na vigogo wa CHC kuwatetea na wamempa milioni 100 za kummaliza Wazir Mkulo na kwamba kiwanja anachokipigania Zitto kiliuzwa na aliyekuwa Waziri wa mipango wa Mkapa, Dr Abdalah Kigoda na siyo Mkulo. Kumekuvha
     
  17. W

    We know next JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo Mhe. wa fweza haponi hapo, ameshikwa pabaya sana, hachomoi.
     
  18. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Zitto namwaminia kwa hoja na msimamo.Mkulo mtafuko Mdhihiri akufunde maana unataka kucheza na moto.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hizi habari za wabunge kuhongwa zinazidi kufichuka kila siku. Hii ni dalili kwamba bunge letu linaelekea kupoteza credibility yake kwa wananchi.

    Kama wabunge kwa pamoja bila kujali itikadi zao wasipochukua hatua za haraka za kujisafisha na kujinasua katika kashfa hizi za rushwa basi hadhi yake itashuka sana.
     
  20. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nasubiri na mkakati wa Ngeleja kumdhibiti January Makamba
     
Loading...