Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo amebariki watanzania masikini kuibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwine, Jul 18, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    katika hari isiyo ya kawaida watanzania wanaendelea kuibiwa na kampuni ya TIGO ambayo hukopesha watu vocha ya shs. 400 na kuwataka walipe shs 440 ndani ya wiki hii ni sawa na riba ya 10% kwa wiki na kama tukiipeleka kwa mwaka ni sawa na riba ya asilimia 521% , mambo hayo yakiendelea katika nchi yenye kitengo cha udhibiti mfumo wa fedha na riba katika mikopo inayotolewa ndani ya nchi yetu, kitengo hiki kipo chini ya BOT ambayo nayo ni sehemu ya wizara ya fedha ya bwana MKULO, cha kushangaza hakuna kauli yeyote ambayo imetolewa na kitengo hiki wala waziri husika ndipo tunapotambua waziri mkulo naye anahusika katika kushiriki kuwaibia wananchi masikini wa tanzania kwani kama ameshindwa kusimamia watendaji wake wanaohusika na kudhibiti riba ya mikopo atangaze ameshindwa kuongoza na yeye ni mshirika wa wizi huu dhidi ya jamii ya kitanzania
     
  2. k

    king11 JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani Tanzania tunaweza kufanya maamuzi bila ya kuambiwa na rais. mkulo anangoja kikwete mpaka ajue jinsi tunavyoibiwa na amwambie ndio aanze kufuatilia , ndio maana kikwete anasema watendaji wake ni mzigo
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapo umenena mwanaharakati
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    <br><br>hapo umenena mwanaharakati mkulo ameshiriki wizi huu ama kwa kujua au kutojua
     
  5. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    plz naomba mnisaidie cv ya mkulo
     
  6. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nina wasiwasi hata kiwango kinachokopeshwa kama huwa ni Tsh 400 kweli kwani muda unaotumika kuongea huwa ni mdogo sana ukilinganisha na muda ambao kiasi hicho hicho htumiaka wakati umenunua muda wa maongezi na hii si kwa kampuni hiyo tu hata makampuni mengine nayo ni hivyohivyo. Japo wametusaidia kutoa huduma hiyo lakini ni vyema wakarekebisha ili huduma iende kulingana na haki za kibiashara
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Si TIGO tu,hapa tz sahivi wafanyabiashara walio wengi wa makampuni makubwa wamekuwa mirija na kupe kuliko wakati mwingine wowote,tunanyonywa kwenye madini,mawasilino,utalii,usafirishaji,mpaka kwenye viingilio uwanjani nako kuna fitina za makupe
     
  8. k

    king11 JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B1C3D9, colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Salutation[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%, bgcolor: #E9F0F0"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]First Name: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Mustafa[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Middle Name: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Haidi[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Last Name:[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Mkulo[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #E9F0F0"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%, bgcolor: #E9F0F0"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Constituent: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Kilosa[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Political Party: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]CCM[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Office Location: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]P.O.Box 9111, Daar es Salaam[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Office Phone: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]+255 784 504 204[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Ext.: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Office Fax: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]+255 22 2117790[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Office E-mail: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]mmkulo@parliament.go.tz[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Member Status: [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Current Member[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #CCFFFF"]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Date of Birth [/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB, colspan: 5"]EDUCATIONS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 35%, bgcolor: #B4C6DB"]School Name/Location [/TD]
    [TD="width: 27%, bgcolor: #B4C6DB"]Course/Degree/Award [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: #B4C6DB, align: center"]Start Date[/TD]
    [TD="width: 13%, bgcolor: #B4C6DB, align: center"]End Date[/TD]
    [TD="width: 10%, bgcolor: #B4C6DB, align: center"]Level[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]S`west London College - London[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]ACCA[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1975[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1977[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]MASTERS DEGREE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Strathmore Univeristy[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]ACCA[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1971[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1973[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]ADV DIPLOMA[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]National Board of Accountants & Auditors[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]CPA[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1982[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1982[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]MASTERS DEGREE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Pugu Secondary School[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]O-Level Education[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1969[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1970[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]SECONDARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Private Stundent[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]A-Level Education[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1969[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1970[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]SECONDARY[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB, colspan: 4"]CERTIFICATIONS [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: text_menu, bgcolor: #B4C6DB"]Certification Name or Type[/TD]
    [TD="class: text_menu, bgcolor: #B4C6DB, align: center"]Certification No. [/TD]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB, align: center"]Issued[/TD]
    [TD="class: text_menu, bgcolor: #B4C6DB, align: center"]Expires[/TD]
    [/TR]
    [TR="class: detail"]
    [TD="colspan: 7"]No items on list[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"][/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"][/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"][/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB, colspan: 4"]EMPLOYMENT HISTORY [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB"]Company Name [/TD]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB, align: center"]Position [/TD]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB, align: center"]From Date[/TD]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB, align: center"]To Date[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Ministry of Finance[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Deputy Minister[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]2/4/2006[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]2/8/2008[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Ministry of Finance and Economic Affairs[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Minister[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]2/13/2008[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]2010[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]National Social Security Fund[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Director General[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1987[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]2000[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]National Development Corporation[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Director of Operations[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1985[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1987[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Ministry of Finance[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Treasury Registrar[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1982[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1985[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]National Development Corporation[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Director, Planning & Finance[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1980[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1982[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]National Development Corporation (LONRHO GROUP)[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Financial Controller[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1978[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1980[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]National Development Corporation[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Various Promotions on Merit[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1973[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1977[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #B4C6DB, colspan: 4"]POLITICAL EXPERIENCE [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: text_menu, width: 47%, bgcolor: #B4C6DB"]Ministry/Political Party/Location [/TD]
    [TD="class: text_menu, width: 31%, bgcolor: #B4C6DB, align: center"]Position [/TD]
    [TD="class: text_menu, width: 12%, bgcolor: #B4C6DB, align: center"]From[/TD]
    [TD="class: text_menu, width: 10%, bgcolor: #B4C6DB, align: center"]To[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Chama Cha Mapinduzi - CCM[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Member of Parliament of Tanzania[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]2005[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]2010[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Chama Cha Mapinduzi - CCM[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Member (NSSF)[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1987[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]2000[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Chama Cha Mapinduzi - CCM[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Member (NDC Branch)[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1977[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1987[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]TANU[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0"]Member(NDC Branch)[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1973[/TD]
    [TD="bgcolor: #E9F0F0, align: center"]1977[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    si tuu kiwango kinachowekwa bali kampuni hizi za simu zina tabia ya kukata muda wa maongezi bila ata ya kupiga simu yani huu ni wizi mtupu
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Huyu naye (Mkulo) usishangae akaja kuchukua fomu (CCM) kuomba ateuliwe kuwa Mgombea urais!!
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haaaa kumbe alisoma shule zinazoendeshwa na MOU si angegoma basi. Kumbe shule za mission zimetoa wengi afu utakuta ndo wa kwanza kupinga
     
  12. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hata huyo mkulu na ccm watajua watu wake twaibiwa kama uchaguzi haujafika? Na hata wakijua wanalolote la kufanya? Li wapi agizo la bei za mafuta(ya taa) ziangaliwe upya? Tustegemee mabadiliko yyte
     
  13. J

    Jadi JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Jamani nisaidieni anayechapa hizo cv,angalia eti CPA ni Masters, kutoka O-level mpaka A-level ni 1969-1970???

    Napata wasiwasi hata hizo za UK
     
  14. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haaaa kumbe alisoma shule zinazoendeshwa na MOU si angegoma basi. Kumbe shule za mission zimetoa wengi afu utakuta ndo wa kwanza kupinga
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Why mkulo alone... Vp tcra, kwanini tusikope na kuona kama tigo itatuibia

    vp kuhusu pride, na other financier wezi
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    &#8203;mambo ya fedha yote yanatakiwa kudhibitiwa na BOT iliyo chini ya wizara ya fedha, TCRA wao ni utendaji wa mawasiliano tu na si mambo ya kifedha labda waombwe kufanya hivyo
     
  17. G

    Godwine JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mambo yote ya kifedha yanadhibitiwa na BOT , tcra wao ni kwenye kudhibiti mifumo ya mawasiliano
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama wanakuibia hamia kampuni nyingine. The only way to make a corporation behave ni customers kuhamia kwa mpinzani wake. Lakini ukiendelea kukaa nao tuu huku ulilalama wala hawatakusikiliza.
     
  19. G

    Godwine JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tambue hii ni taasisi inayojiendesha ndani ya nchi huru lazima kuwe na udhibiti na sheria zinazoongoza shughuli katika sekta hii
     
  20. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hiyo CV ya Mkulo kwenye Secondary Education (O-Level na A-Level) miaka ni sawa(1969-1970), sijui alisomaje.
     
Loading...