Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkulo afunika Kilosa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jituoriginal, May 20, 2012.

  1. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waziri wa fedha mstaafu Mustapha Mkulo,jana 19 may alipokewa kwa shangwe na vingora na mamia ya wananchi wa jimbo lake .mapokezi hayo yalianzia mji mdogo wa Kimamba na kuhitimishwa na mkutano mkubwa wa hadhara mjini Kilosa na hafra ya chakula kwenye makazi rasmi ya mbunge iliyohudhuriwa na makada wote wa chama wakiongozwa na Elias Tarimo Dc kilosa.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Dhambi ya ufisadi aliyotenda itamtafuna hadi kaburini.Hongereni CDM kwa kupambana na huyu mhalifu
     
  3. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ,,,,,inawenyewe,,,,,,,,cdm niya wote,,,,,,,,,,,acha wale wali wao,,,,,,,,,vaa gwanda moyoni,,,,,:spy:
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ccm akili zao zimejaa matope ndiyo maana wanafanya ujinga kama huu wa kumpa heshima fisadi.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wacha wafu wa.Z.ke Wafu wenzao...
     
  6. m

    mahoza JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,029
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Hajastaafu ameachishwa kazi ya uwaziri. Lini watu watafunguka kuwaenzi waliotafuna hela ya uma? Ujinga huu CDM kaza buti wangoke wote hawa.
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watu hamjui maana ya kustaafu enh?
     
  8. bona

    bona JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kuna sifa gani unapofukuzwa kazi kwenda kujipongeza kwa mbwembwe? nchi hii hatutafika! sasa alikua anaonyesha kua ye anapendwa sana au?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    acha uzandiki mdau,,,,mkulo hata jimbon kwake hakubaliki....
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hizi issue za kuiba na kula na wakwenu ndio zinapelekea haya mambo.., deep down sasa hivi wabongo wote wana element za ufisadi na culture ya kuona kwamba wizi ndio ujanja, na kutokuiba ni ushamba au kuzubaa
     
  11. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njaa mbaya, wanakilosa hata lami hakuna ,anakuja anaendesha Vogue sport, wajinga ndio waliwao
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mwizi huyo hao makada wameshapewa pilau na soda bau zidumu fikra za mwenyekiti.
    ila hawaujui kuwa mwenzao ana ma vogue mawili mapya na gari zingine na ni kodi zao
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndilo kosa kubwa wanaloendelea kulifanya - kulazimisha kupendwa
     
  14. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wenye macho mabovu (vipofu) lazima wafunikwe lakini wenye macho mazima walimfunika yeye pale Bungeni dodoma na sasa anakaa back bench mjengoni pale mpe pole na wape pole watani zangu wapogoro waambie dawa ya macho imekwisha
     
  15. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anasema kasingiziwa
     
  16. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na atapata muda mzuri wa kulihudumia jimbo lake,kwani anajua pesa zinapatikana wapi, Rip Mkulo
     
  17. s

    sparrow Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni km anamwonyesha JK kwamba hata km amemtpa uwaziri bado anapendwa..huu ni upuuzi sana
     
  18. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanakilosa wamenitia hasira kwa unafiki eti kijana wao kaonewa. Hadi wana quote vifungu vya quran
     
  19. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kilosa jimbo maskini sana hakuna miundo mbinu .
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hivi hao wananchi wana akili kweli? Wananchi tunaponzwa na njaa hizi. Tuseme wao hawasikii redio au kutizama tv? wana ufanano gani na Mkullo hata wamshangilie?
     
Loading...