Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKUKUTA ni kama UKUTA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 11, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Mwenzenu nimeamua kujifunza kwa kina huu Mkakati wa Kukuza Uchumi na Kupunguza Umaskini Tanzania (MKUKUTA). Kwanza kwa sababu nasikia huwezi kuzungumzia mipango ya maendeleo bila kujadili au kujua MKUKUTA. Lakini pili kwa sababu watu wengi hawajui MKUKUTA kwa kina kinachostahili na hasa kwa sababu sehemu ya pili ndio inaelekea kuanza kwa kasi zote.

    Swali ni kwa kiasi gani wananchi na watendaji mbalimbali wanajua juu ya MKUKUTA; jinsi gani watu wanajua unavyowagusa; na jinsi gani watu wanatakiwa kujua ili kuweza kuufanikisha?

    Je wewe unaujua? kwa kiasi gani?
     
  2. TATE

    TATE Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi siujui, naomba kuelimishwa.
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkukuta, mkurabita na watakuja na neno lingine ni mbinu tu za wanasiasa kuyaleta maneno magumu kwa wananchi ili kusiwe na maswali mengi kwa sababu utauliza nn wakati hata ufahamu wa hilo uulizalo huna kikubwa ni propaganda tu hakuna lingine hapo.
    Ili tuendelee nyerere alishasema kuwa tunahitaji siasa safi , uongozi bora na...

    Sasa siku hizi hakuna cha siasa safi wala uongozi bora ila kuna bora uongozi ndo maana hawatuelimishi maana hata ya mkukuta.
     
Loading...