Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuki ni kwanguruwe kwa binadamu mchungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Byendangwero, Apr 8, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo wakati Mh. Anne Makinda akihairisha bunge alisikika akilalama juu ya zomea zomea iliyowakumba baadhi ya wana- CCM wakati wa mijadala ya kutoa maoni juu ya mswada wa marekebisho ya katiba. Jambo hilo limewashangaza wengi, maana katika siku za hivi karibuni mh. Makinda mwenyewe amekuwa akiendekeza zomea zomea ya wabunge wa CCM kwa wabunge wenzao wa CDM. Sasa kwakuwa kibao kimegeuka spika huyo anaona uchungu. Ama kweli, wale wanao mtuhumu kwa kuwa na upendeleo kumbe wanayo hoja.
     
Loading...