Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuki na Ngao: Miaka 50 ya Uhuru TZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Dec 10, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Wakati wa kumbukumbu ya mashujaa, mkuki na ngao huwekwa juu ya makaburi ya mashujaa, pamoja na sime.

    Halikadhalika, pindi rais anapoapishwa, hukabidhiwa zana hizi kuashiria kitendo cha kuilinda katiba ya JMT.

    Zana hizo bado hazijapitwa na wakati, kwani hata mwaka 2015, rais mteule atakabidhiwa baada ya kuapishwa.

    swali :- Kwanini jana hazikuonyeshwa ili kuzienzi zana hizo ambazo akina Mkwawa na hata kwenye vita vya majimaji zilitumika?
    - Nini mantiki ya rais kukabidhiwa zana hizo katika karne hii 21? iwapo jana tulishuhudia zana zile za kijeshi?
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni Ishara ya kumkubali Rais kuwa Mtawala/shujaa wa jamii husika iliyomkabidhi Mkuki na Ngao
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine nahisi kama ni mazindiko. kwani anayemkabidhi mara nyingi ni wale wazee wa jadi.
     
Loading...