Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuki mtamu kwa nguruwe...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ilboru1995, Oct 18, 2010.

  1. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo ktk taarifa ya habari ya saa mbili usiku ITV kuna mgombea udiwani wa CCM huko Masama ameonyeshwa akiwa analia lia kisa ati wanachama wa CHADEMA walimuwowa mbele ya kamanda mbowe!... ghafla akapozwa kizenji na mgombea mwenza wa JK msanii Gharib Bilal!...Hivi hawa mafisadi wanajua wameua watanzania wangapi? wanajua watanzania wangapi wamekuwa vilema kutokana na mgambo wao wa kijani?... Wananchi hatuogopi tena vitisho vya mafisadi na mabasha wao... mbele kwa mbele TANZANIA BILA CCM ni ukombozi wa kweli kwa wananchi WANYONGE MASKINI WALIOKATA TAMAA. sometime soon inshaallah...
     
Loading...