Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Byendangwero, Apr 8, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo hasubuhi wakati wa kuhairisha bunge, spika Makinda alilalamikia zomea zomea iliyowakumba wawakilishi wa CCM wakati wa kutoa maoni juu ya mswada wa kurekebisha katiba. Malalamiko hayo yalipokelewa kwa shangwe kutoka kwa wabunge wa CCM. Kitendo hicho kiliwashangaza wengi. Katika siku za hivi karibuni spika Makinda mwenyewe amekuwa akiendekeza zomea zomea ya wabunge wa CCM kwa wabunge wenzao wa CDM; lakini kwakuwa hivi sasa kibau kimewageukia wenzake anaanza kulalamika. Kitendo hicho ni ushahidi mwingine ya kuwa mama huyo hafahi kabisa kuwa spika kwasababu anaonyesha upendeleo wa wazi.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hahahaha, hawataki bunge liwe kama House of Commons ? The House of Commons is such a zoo



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Spika ajiulize kwanini wao CCM wanazomewa? sio kulalamika ukizomewa ujue kuna sababu? mwambieni Bimkubwa huyo asiwe mvivu wa kufikiri asipoamka sasa atakuja kuamshwa 2015 .... zomeazomea hiyo ni ishara ya kuwahamsha toka usingizini sasa wenyewe waendelee kuvuta shuka watajuta.
     
Loading...