Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKUHUMI ndio nini jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Mar 24, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hi wanaJF, hivi majuzi nilimsikia Waziri wa Mazingira akisema kuwa kuna Mpango unaoitwa MKUHUMI unaolenga kusaidia kupunguza uharibifu wa misitu katika kukabiliana na mabadiliko ya Tabia nchi. Hivi ndio nini hiki kitu? Mnadhani ni kitu chema kwa nchi? Mwenye taarifa kuhusu huu mpango anisaidie niufahamu kwa undani zaidi maana mimi ni mwanaharakati wa mazingira pia...Nawasilisha!!!
     
Loading...