Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkude gangwe!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 29, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,410
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waluguru kwa sifa za kijinga siwawezi!Hebu cheki sentensi hizi. (i)Mkude gangwe kweli,kafukuzwa na simba toka porini kaja kamatiwa mlangoni! (ii)Mkude gangwe sana,kaenda mjini,kaibiwa viatu,karudi na ndala. (iii)Mkude alipokwenda kwa mjombake dar,aliiona fan(feni) na taa ya bulb kwa mara ya kwanza.Aliporudi kijijini matombo akasimulia kama ifuatavyo,"mjomba Mloka kaendelea sana,ana kipepea upepo,kinageuka kwa mjomba,kinageukia kwangu halafu kinamalizia kwa shangazi halafu vibuyu(bulb) vya mjomba ukigusa ukuta tu vinawaka.
     
  2. B

    Bobo Ashanti Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipomtembelea tena mjomba wake kwa mara ya pili siku moja wakati anavuka barabara pale Manzese aligongwa na gari akafa.Gari ile ilikuwa ni ya balozi anaewakilisha nchi yake hapa bongo.Basi mambo yalienda hivi kule kwao Mvuha,''mwe Mkude kafa kifo kizuri,kagongwa na gari ya balozi"
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,410
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii kali,alipoenda mara ya tatu je?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkunde gangwe
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkude gangwe kweli, aliporwa mke na diwani wetu!..
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,575
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mkude pia alipovuna mihogo kaenda kuuza yote sokoni, baadaye akaenda kununua tena huko huko sokoni, alivyoila akawa anashangaa mihogo hii mizuri yanukia kisokosoko.
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,410
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkude naye!eti,"bora nimpe kura yangu mwarabu akalie mbali kuliko kumpa kura mloka ale matunda ya ubunge namwona hapa hapa matombo!".
     
  8. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,897
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkude Gangwe bwana aligoma kuhama kutoka nyumba ya kupanga mpaka alipopigwa vibao na mwenye nyumba mkude wacha bwana wacha
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,410
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkude amsifia mkewe mama koba,"mama koba gangwe,nampa sh.500 ya matumizi,nikirudi nyumbani,nakuta pilau kuku na madikodiko kibao!"
     
  10. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkude gangwe kweli, ameandika ayafanyayo Jamiiforums bila uoga wowote!...
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    tehtehetehe... kweli mkude gangwe...
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 22,844
    Likes Received: 3,041
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe hata hawa nao wana vituko hivyo? MMMHH angekuja kipindi cha mgao wa umeme asingeiona feni wala vibuyu, sijui angesemaje
     
  13. K

    KILOTI Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Balaa sana kumbe huyo MKUDE GANGWE.
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkude Gangwe yeye hapandi basi lingine lolote, wala kuangalia tv/radio ingine yoyote ila ile ya mwarabu!
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,369
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkude Gangwe kwelikweli, kamdindia Katibu Kata kulima shamba la kijiji......

    Mkude Gangwe kweli, kapanda Mabasi mawili (IKARUS) kalipa shilingi......

    Mkude Gangwe kweli, kapanda basi kutoka Morogoro badala ya kushukia Ubunge, kashukia Kariakoo, kamkomoa Dereva.
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkude gangwe kweli, kakataliwa na demu kaenda kunshitaki kwa nkewe!
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,410
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkude gangwe kinoma,kakodi pikipiki kufukuzia chenji ya sh.50 kwa konda wa hiace(kipanya)
     
  18. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ukabila mr
     
  19. s

    sugi JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkude gangwe,kakataza ukabila JF
     
  20. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa eti kakataza ukabila JF kwel mkude Gangwe
     
Loading...