Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkuchika umelogwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Apr 28, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mkuchika,nmekuona unalalama walimu wamekimbia makazini na umewapa onyo warudishe hela za kujikimu haraka sana,sasa embu wambie waliokula hela za EPA warudishe kwanza ndo walimu nao warudishi...nahisi umerogwa au ndo magamba yanawasha
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magamba yanamuwasha huyo siyo bure. Mbona hawapigi mkwara Kagoda warudishe hela haraka?
     
  3. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ndo ivyo,acheni kuwanyanyasa watanzania serikali
     
  4. msaginya

    msaginya Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    nazani anatafuta umaarufu sio bure
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    kosa moja haliondolewi kwa kosa jingine, hawa vijana walichukua hela wakalala mbele kwa nini wasirudishe, kutetea kila kitu hata kama ni ujinga,mwe! nyie mitu mukoje!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Magamba yanakwangua ngozi!
     
  7. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah kweli kuna wa2 wengine mnatetea ujinga,hao walimu wamekula pesa za kujikimu na wamekimbia shule huku watoto wakitanzania wakikosa elimu,wewe unawatetea na kusema waliokula wasirudishe,so unataka nchi iende wapi?
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    hii inji kila kitu kinachaka chuliwa! asa wenetu c ndo wanakuwa mambumbumbu?? hivi hakuna nji nyingine nikahamiaa,nimeichoka hii y kichakachuaji kila uchao problem zinazaliwa jamaniii
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haya ni matokeo ya vijana kutokuwa na uzalendo; unachukua posho ya kuanzia maisha halafu unalala mbele. Tuwazomee hawa vijana, tuwe mstari wa mbele kuisadia serikali yetu ili warudi sekondari kata wakafundishe ili tuwapate wapiganaji huko vijijini.
     
  10. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,720
    Trophy Points: 280
    :smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
     
  11. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WABORESHE MIUNDOMBINU NA HALI ZA WALIMU..HAIWEZEKANI KWENYE TAASISI ZA SERIKALI WATU WALIPANE MAPOSHO YA KUFA MTU NA MAFUNGU YA VITAFUNWA YANATENGWA HUKU WALIMU WANABAKI KUTEGEMEA MSHAHARA BILA HATA POSHO HASA WALIOKO KWENYE MAZINGIRA MAGUMU YA VIJIJINI..FEDHA ZA LIKIZO NI MBINDE KUPEWA..EPA, KAGODA, DEEP GREEN, MEREMETA NA UCHAFU MWINGINE NDIO WAPIGIE KELELE....:rip:CCM KWA KUCHEZEA MAISHA YA WATANZANIA.
     
  12. lukikoj

    lukikoj Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani mwenye uwezo wa kuwambia kagoda warudishe pesa si mkuchika yupo na mnamjua msimuonee mkuchika ingawa ni kweli magamba yanamuwasha
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :banplease::welcome::plane: ''' hii inji kila kitu kinachaka chuliwa! asa wenetu c ndo wanakuwa mambumbumbu?? hivi hakuna nji nyingine nikahamiaa,nimeichoka hii y kichakachuaji kila uchao problem zinazaliwa jamaniii ''

    Sasa ndugu yangu woote tukisema tuikimbie inji hii tutaenda wapi? Na inji tutamwachia nani? Mkuchika anaeleweka - ni mtu asiye na upeo wa kutanganua mambo, yeye kinachokuja kichwani basi hicho hicho si mnakumbuka alivyoaibishwa na vyombo vya habari? Wa kupamabana nao ni wote tu akina Kagoda na hawa waalimu wasio waaminifu wanaotaka kujifunza ufisadi mdogomdogo!
     
Loading...