Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuchika apita kura za maoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Smiles, Aug 4, 2010.

  1. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) na Aliyekuwa Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, Capt. George Huruma Mkuchika, amepita katika kura za maoni

    -------

    Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) na Aliyekuwa Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, Capt. George Huruma Mkuchika, amepita katika kura za maoni na kuwatupa wapinzani wake wawili Juma Abdalah SadicManguya na Rashid Akibar Namwangala katika kura za maoni ya kutafuta Mgombea Ubunge wa Jimbo la Newala kwa tiketi ya CCM katika uchaguzi Mkuu utakao fanyika Oktoba 31 2010 nchini kote.


    Matokeo hayo yaliyotangazwa na Katibu wa CCM Newala ambaye ndiye Mkurugenzi na Msimamizi wa Uchaguzi huo Alexandria Katabi, alisema Mkuchika amepata kura 9,648, Akibar 6,595 na Manguya 5,341.

    [​IMG]

     
Loading...