Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkosi gani huu jamani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Access Denied, Sep 29, 2012.

  1. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamaa mmoja kaka zakee
    Baa
    huku akiangalia Glasi yake
    yenye
    Bia ,akiwa katika pozi hilo
    kwa
    muda wa nusu saa...
    Mara Gafla akazama Dereva
    wa
    Lori mwenye Masihara
    mengi na
    akamsogeleaa ,
    akampokonya
    Glasii ghafla ilo jaa Biaa na
    kunywaa Yotee...
    Baada ya Sekunde tatu
    Jamaa
    akaanzaa kuliaa , derevaa
    huyoo
    akamgeukiaa
    akamwambia
    "yalikuwa masihara
    mkubwa
    wewe hujazoea matani ,
    nitakununuliaa Bia
    ingine ,siwezi
    vumiliaa ona mtu mzima
    akiliaa
    noma hizoo "
    "hapana sio hivyoo Leo ni
    siku
    mbaya sana Maishani
    mwangu ,
    kwanza kabisa nilipitiwa
    na
    usingizi nikachelewa
    mkutano
    muhimu kazini kwangu
    Bossi
    akanifukuza kazii"
    " nilipo toka ktk Jengo la
    Ofice
    posta kwenda ktk gari
    yangu
    nikakuta gari imeibiwa na
    polisi
    wamenipiga saundi
    uchunguzi
    unaendelea na gari
    litaendelea
    kutafutwa ,nikachukua tax
    hadi
    home nikamlipa dereva ,
    mda
    kidogo nikakumbuka
    nimeacha
    pochii kwenye taxi"
    " nimeingia ndani kwangu
    nakuta
    Mke wangu yupo kitandani
    na
    House Boy wangu,
    nikaamua
    kuondoka home nikiwaa
    na
    hasira na msongo wa
    mawazo
    nikaja ktk hii Baa , mda
    ambao
    nimekaa hapa nawaza
    kukatisha
    maisha yangu ,ukatokea
    wewe na
    kunywaa Sumu yangu ktk
    BIA "
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    O.M.G ulevi noma
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Imekula kwa dereva!
     
  4. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Safi kwa kuiboresha.
     
  5. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,174
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ahahahaaaaaa, kazi kweli kweli!


    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  6. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    imekula kwa mlafi wa bia
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    nimesoma hii hapa before.
    hata na hivyo ntaisoma mara kumi bado
    inanifurahisha sana .. "Love It" thanks.
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    even me
     
  9. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hahahahaha mambo mengine usilete mizaha bana hasa kama inahusu kulakula
     
Loading...