Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkosa hoja. . . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lizzy, Jan 7, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kauli za watu ambao wamekosa hoja hapa jamvini.

    1. Badala ya kujibu hoja anakugeuza wewe hoja : "una hasira, mmeo/mkeo hivi, boyfriend/girlfriend wako vile, umeachwa " wakati hakujui.
    2. Badala ya kujibu hoja anadiscredit ulichouliza kwa kusema hujui kitu wakati yeye ndie alieshindwa kukujibu.
    3. Badala ya kujibu hoja anaanzisha mada nyingine mpya kabisa.
    4. Badala ya kujibu hoja anaanzisha matusi.
    5. Badala ya kujibu hoja anaanza kudai "unatoa povu" ili tu uulize povu gani na kupoteza mlichokua mnajadili.
    6. Badala ya kujibu hoja anakuita mbishi.
    7. Badala ya kujibu hoja anakwambia usingechangia "hukuombwa/lazimishwa kuchangia" .
    8. Ukitaka kuelewa point yake kuhusu tabia fulani anakwambia "wewe utakua hivyo hivyo" badala ya kukuelewesha.
    9. Ukimuelewesha/jaribu kumrudisha kwenye mada anasema unamlazimisha kufikiri kama wewe.
    10. Anakutisha na "do you know who I am?".
    11. Anakwambia yeye ana pesa/amesoma sana.
    12. Ataingiza dini/ kabila/ muonekano wako (japo haujui)
    13. Atakwambia alichoandika kimekugusa.
    14. Anaanzisha thread nyingine ya kulalamika.
    . . . . . .
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    samahani lizzy mimi napita tu,....sio kwamba nimekosa hoja lakn
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    tatizo hapa jamvini wengi wanataka kila mtu akubaliane au wengi wa wam support alicho
    kiandika. na ukiienda kinyume na hapo ndo mambo yanabadiliaka na mtu anaanza kujifanya
    anakujua ...tena anakwambia live "Tengeneza njia yako" .. Tukubaliane tu kila mtu ni tofati
    na mawazo tofauti.. wote tukiwaza na kukubaliana kila jambo itakuwa "boring sana" weekend njema bana ...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Cya. . . .
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    watu humu ni funny......lol

    to agree to disagree ni kitu kigeni kwa baadhi ya watu....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hunijui, sikujui achana na mimi - source Lizzy & The Finest (Promoter: kongosho)
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mwingine utamuona anajisifia ooh mimi nina pesa, oo sijui my understanding capacity ni kubwa, mara ooh limekutouch.........dah!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    wengine watakushambulia kisa umetofautiana nao

    wengine wataingiza udini au ukabila, loh!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    lakini, hata mtu akikujibu vibaya, nalo ni jibu.
    Ni kupotezea tu, ukilibeba sasa hapo tatizo.
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Seriously wanakera mnoooo....!! Mwingine anaku-judge kwa kile ulicho-comment,wakati hili ni jamvi huru u put your idea openly so long as it doesnot offend anybody...au utakuta mtu anapayuka kwa matusi na ku-take things too personal mwisho wa siku akipewa ban,anakuja kuanzisha uzi wa kuonewa..#Nonsense.

    Personally,i dont care..mtu akijibu ushuzi mi namjibu anachostahili lakini sio ushuzi..
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    My new found friend, how are you today?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    your 'nasty' friend hah???????lol
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    She's freaky. I'll start calling her 'Freak nasty' lol.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    jibu la mjinga nmi kukaa kimya
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . Sijui kwanini hua nasahau hii kitu wakati nahitaji.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahh that too. . .
    Sasa sijui hizo pesa zinapunguza udhaifu wa hoja yake au inakuaje.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna cha kupotezea wala nini, akileta pumba unamuongezea mashudu asiondoke bila kitu.
     
  18. client3

    client3 JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    yaani hapo ndo panaonesha tofaiti zetu binadamu
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu humuoni, hakuoni lakini anadhani uko hapa kumkosesha yeye raha au kupambana nae. Kama mtu hapendi/kujadiliana ni vizuri akawa mtazamaji tu ili asisumbuliwe na mtu.
     
  20. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    uko sahìh mtu wangu
     
Loading...