Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkorogo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by unlucky, Sep 6, 2011.

  1. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    habari zenu he jamani wanawake wanatia mkorogo wanakuwa weupe kama michael jackson mpaka wanatisha dah hivi wanatumia nini jamani hebu na sie tujue siri hawaogopi kuathirika
     
  2. B

    Bucad Senior Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaa! Sasa ukishajua siri na wewe utatumia au?!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si wanawake peke yao ata wanaume pia

    unanata kujua ili na wewe upake?

    changanya omo+jiki+yai viza+mavi ya mende+mkojo wa mlevi+sifongo+maji ya betri=MKOROGO MURWAAAAA


    m telling u ukiaaply iyo combinenga ahh mbona kesho asubui michael jackson uyu apa...dah utameremeta yaan u just try n u wil c

    dnt foget kunipa MREJESHO tafadhali...
     
  4. b

    babudo Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani jana mtwara mpaka nilishangaa mtu unabadilisha rangi mpaka rangi hajulikani.mtu unakuwa kichekesho.kama mdori.kuiga tutakufa
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ushasema wanatia mkorogo af unauliza tena wanapaka nni.....................huh
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Napita tu,nimeingia choo cha vilema!
     
  7. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hapana shosti mie mweupe na wala sina haja ya mkorogo jamani
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Samahani sana. Nimekosea, nimeingia choo cha wehu. Nitarudi baadae.
     
  9. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ha ha haloooo mikorogo itawauwa hiyo hata wanaume pia duh
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unataka kujua??? Nunua carolight cream na maji yake, changanya na mchemsho mliopowa wa jiki, blue band, na mafuta ya break kidogo. Jiandae kupata cancer ya ngozi hapo baadaye.
     
  11. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Na baada ya wiki nafikiri atakuwa kansa ya ngozi.
     
  12. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    SI UMESHASEMA SIRI,SASA UNATAKA KUJUA SIRI!SIRI NI SIRI HAITAKIWI KUJULIKANA.
     
Loading...