Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkorogo wasababisha hedhi kukoma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Sep 19, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    WANAWAKE nchini wamehadharishwa juu ya matumizi ya dawa za kujichubua, kwani husababisha madhara yakiwamo ya kukoma kwa hedhi kabla ya umri.Dawa hizo za mkorogo, zinaweza kusababisha kukoma hedhi kwa mwanamke mwenye umri wa hata miaka 30 hadi 35, tofauti na kawaida ya miaka 45.Hayo yalibainishwa jana na mkufunzi wa taasisi isiyo ya Serikali ya T- MARC, Grace Dibibi alipowasilisha mada kuhusu Uzazi wa Mpango kwa wafanyakazi wa Kampuni ya Magazeti ya Serikali (TSN), Dar es Salaam jana.
    Pia alihadharisha wanawake juu ya tabia ya kusafishwa vizazi mara kwa mara, kwani nayo husababisha kutojijenga ukuta ndani ya viungo vya uzazi na hivyo kushindwa kushika ujauzito.
    Dibibi alisema wanawake wanatakiwa kuwa makini ili kupanga uzazi na kuzaa kwa muda wanaotaka, huku akisisitiza kuwa dawa za uzazi wa mpango ni salama, bali zenye vichocheo zinazoweza kusababisha madhara kwa baadhi ya wanawake.Kuhusu suala la wanawake kuchelewa kuzaa baada ya kutumia njia za uzazi wa mpango, alishauri kuonana na madaktari wanawake na kuwaelezea historia ya familia kabla ya kutumia njia hizo.
    Source Habari leo
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    sawa tumesikia.....
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    madhara yapo mengi wanaotaka weupe wa dukani hata waambiwe nini hawasiki
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna wanawake wanapenda weupe jamani .hata umwambie ale kinyesi cha jirani anakula
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    duh.... Wana fikra dhaifu sana
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    hahahahahah we acha tu kuna dada mmoja amejichubua amekuwa kama mdoli ukimwangalia miguu hadi kinyaa
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mchubuo is there to stay.....nitajichubua mpaka mwisho wa dahari wallah.......
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ili nini? na k uichubue kabisa
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja na mimi nianze kupaka mkorogo ili hedhi ikome kabisa
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa..............!!1
    Haya bhana....!!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe siku hizi umeacha eeh?
    Fidel80 rudisha ile avatar yako ya zamani

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahahah Preta umeua lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Ili awe mweupe lol......chezeiya Preta wewe.....mie namjua ni mweusi tiiiiiii hapa anawaingiza mkenge tu!

    Afu nisingeiona hiyo avatar yako ningekusahau ujue......

    Are you good dear?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    yaani kama kweli wamesikia naamini wataacha hiyo tabia ya kuchibua kwani ina madhara mengi laikini sis tunaiga tu mambo ya magharibi sijui kwanini binadamu sisi
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nipo dear , sidanganyiki hata..
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Laiti yangekuwa ya kweli
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    eeeeeh wifi mzima weye......khaaa hebu nitake razi nani anataka kuwa tetrasaklini
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    shosti mzima nilikumicje.......umeona anavyodanya wenzake
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mie mzima mpnz nilikumiss na bado nakumiss! Mtoto muongo sana huyo hukumpeleka relini wakati wa mwakasege?
     
  20. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    umeona ee!!!hivi mi nashangaa..kwani kuwa mweupe ndio uzuri na urembo au? mh! kazi ipo!!
     
Loading...