Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo wa milioni 5

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by selham, Nov 22, 2011.

  1. s

    selham Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    naomba mnifahamishe wapi naweza pata mkopo wa milioni 5 kwa ajili ya ku expand biashara yangu dhamana kadi ya gari aina ya toyota gaia
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama uko DSM nenda entepreneurs financial centre (efc)- wapo jirani na Millenium Towers - Kijitonyama..wanaingia katika soko na wanasaka wateja... unaweza pata hadi M 7 kwa kutumia kadi ya gari na ina bima kubwa... riba ni kama asilimia 1.7. hivi kwa mwezi

    Access Bank nao wanaweza kukupa ...
     
  3. s

    selham Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    Asante mkesha hoi ntaenda kuwaona
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu...
     
  5. burtons

    burtons JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2014
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 243
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wadau naitaji mkopo wa Tsh 5,000,000/= please nitairudisha ndani ya mwaka 1 with negotiable interest
     
  6. mavado

    mavado JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2014
    Joined: Jun 25, 2014
    Messages: 623
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    What is the bond
     
  7. T

    Tegwa Investment Member

    #7
    Dec 24, 2014
    Joined: Nov 14, 2014
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    business plani yako ni ipi
     
  8. A

    Amina membe Member

    #8
    Jan 4, 2015
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema usaidiwe. Utafanyianini na kuweka nini?
     
  9. s

    saluti Member

    #9
    Feb 14, 2015
    Joined: Apr 22, 2014
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Habari Wanajamvi,
    Nina hitaji mkopo wa Tshs mil.5 kwa ajili ya mradi wangu wa kilimo na ufugaji.
    Kwa ambaye anaweza nisaidia tafadhali ni PM nita rejesha kwa riba kuanzia mwezi wa nne (April).

    Natanguliza Shukrani zangu.

    PAMOJA TUNAWEZA.
     
Loading...