Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo wa Milioni 15.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Logo, Apr 2, 2012.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Naombeni msaada, mimi nina business plan yangu bomba sana juu ya Social Enterprises Business. Nataka niwasaidie wanajamii na wanaDodoma kwa ujumla. Ukweli imepangiliwa vizuri na inakila kitu.

    Sasa basi nahitaji mtaji wa Tshs 15,000,000/= ili nianze, je kuna shirika lolote linaloweza kunikopesha hizo pesa? Au je kuna kampuni au shirika lolote linalosaidia watu wenye vitu kama hivi?

    Je, watakubali kukopesha bila kuwa na mali isiyohamishika? Maana sina nyumba, wala kiwanja wala gari1

    Msaada Wadau!

    Marry.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unataka kufanya biashara gani?
     
  3. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    biashara gani!? jieleze vizuri
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ngoja wadau waje kutoa majibu yenye kuweza kukupa msaada
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kuna thread inaelezea mikopo bila collateral. Jaribu kuitafuta hapa hapa business forum
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Na uzuri wako mwanangu marry,
    kweli kwenye miti hakuna wajenzi,
    pole watakuja tu watakusaidia.
     
  7. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeelezea hapo juu nataka kufungua social enterprises ya media ambayo 1. Itakuwa inazalisha vipindi vya radio na Tv, 2. Itakuwa inazisaidia radio zingine kutoa ujumbe sahihi kwenye jamii kama vile kutoa mafunzo n.k, pia itakuwa inaomba grants kwenye mashirika ya umma ndani na nje ya nchi nayenywe inakuja inatoa fund kwenye radio mbalimbali hapa nchini kwa ajili ya projects na mwisho itakuwa na kituo cha radio ya jamii.

    Msaada wenu.
     
  8. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeelezea hapo juu nataka kufungua social enterprises ya media ambayo 1. Itakuwa inazalisha vipindi vya radio na Tv, 2. Itakuwa inazisaidia radio zingine kutoa ujumbe sahihi kwenye jamii kama vile kutoa mafunzo n.k, pia itakuwa inaomba grants kwenye mashirika ya umma ndani na nje ya nchi nayenywe inakuja inatoa fund kwenye radio mbalimbali hapa nchini kwa ajili ya projects na mwisho itakuwa na kituo cha radio ya jamii.

    Msaada wenu.
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa Ujasiriamali,
    - Vipi unataka kuendesha kama kampuni?
    - au ni non profit business?

    Make kama ni non profit business bank hawawezi kukupa mkopo, na kama ni non profi it means ucheki na mashirika yanayo toa grant and fund kwa NGOs.

    - Na hayo mashirika mengi hayatoi mikopo make hayafanyi biashara yenyewe ni kutoa fund tu,

    ILI UPATE MKOPO AU GRANT NI LAZIMA UWE UMEANZA HATA KIDOGO, NI VIGUMU SANA KUKUPATIA MKOPO AU FUND UKIWA NA PROPOSAL TU MAKE LAZIMA UONYESHE UNA BIDII NA BIDII SI KWENYE PROPOSAL
    ,
     
Loading...