Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkopo wa haraka......

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mysteryman, Jun 6, 2012.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mysteryman 18:53 Today
    wakuu ninahitaji mkopo wa milion
    moja wenye riba nafuu.....nitarejesha
    baada ya miezi minne na uwezo
    wangu au riba isizidi laki tatu kwa
    miezi yote minne.....nina kiwanja kipo
    kinyerezi, kadi ya gari au leseni na tin
    namba ya biashara.....vyote vyaweza
    tumika kama bondi.......mwenye
    uwezo wa kunisaidia tafadhali......
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    gari aina gani, ya mwaka gani
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    yaan m2 anayetaka mkopo wa mil.1 ndo unamuuliza hadi gar ya aina gan?kaz kwelkwel
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    corola e100 ....
     
Loading...