Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo wa haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, Jan 25, 2012.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Salamu kwenu wanajf,
    Natafuta benki inayoweza kunikopesha mkopo, mimi ni mwajiriwa, mshahara wangu ni kati ya 1.5 m to 2m hiyo ni net. Gross ni kati ya 2m na 2.5m. Nimekuwa na akauti benki toka October, 2011. Kwa hiyo nina benki statement ya miezi minne tu. Nimeshamaliza probation period na kuwa approved. Nahitaji mkopo wa haraka. Naomba mwenye taarifa ya benki ipi itanisaidia.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    stanbic wanatoa bila lingolongo ila uwe na account nao atleast mwezi mmoja mshahara upite knye account na hiyo bank statiment yako the next day unapata chako
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ununue gari.......kila la kher
     
Loading...