Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo wa haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MTAFUTAJIHALISI, Oct 27, 2011.

  1. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, naombeni msaaada wenu wa mkopo wa Tshs Mil 4, ambapo kila mwezi nitalipa riba na kurudisha mkopo baada ya miezi minne. malipo ya riba kila mwisho wa mwezi. nina shida sana na kiasi hicho. ninaweza kutoa kadi ya gari nissan skyline lakini pia nina nyumba japo haina hati. natanguliza shukrani kwa aliye tayari kunisaidia. nipo tayari kutoa riba ya 10% kila mwezi. Mungu awabariki, nipo wakati mgumu sana, pia unaweza kupata mdhamini toka ofisini kwangu, ili upajua na ofisini kwangu. waweza nipigia simu +255 719 473879
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh! Yanatokeaga haya!! Pole sana @ mtafutaji halisi!!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    10% = 400,000.00 kwa mwezi,
    sio mbaya, naweza kukupa,
    But udhamini wa mtu badala ya mali ndio tatizo.
    Huyo mdhamini nae akiingia mitini?
     
  4. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .

    ndugu yangu asante sana kwa mwitikio wangu. kwa kweli mimi nashukuru sana kwa msaada wako. ninachoweza kusema nimekuja hapa jamvini kuomba msaada kweli kwa sasa nimetingwa, ndo maana nimeomba msaada hapa. waweza kuja ofisini na ukathibitishiwa na Finance and Administration officer wetu. kwa kuwa nilichoweka hapa nina uwezo wa kukulipa kila mwezi na ku clear hiyo amount baada ya miezi minne. sina namna ya kukuthibishia zaidi, lakini salary slip yangu itaonyesha, na pia mtu wa fedha naweza kuweka commitment kwa mtu wa fedha ufisini kwetu. tafadhali, tafdhali, nipo wakati mgumu, waweza kunitumia text kwenye simu yangu tukaongea vizuri. NATANGULIZA SHUKRANI
     
  5. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana feis buku, ni kweli dunia yetu leo huna kabisa, kesho waweza kuwa na nafuu. ndio changamoto za maisha yetu. Pongezi zako kwa kutumia jina hilo.
     
  6. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .

    ndugu habari za kazi, vipi nawezaje kuwasiliana nawe. natanguliza shukrani zangu za dhati kabisa.
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we kweli ccm, haitakuka 400,000 itakua around 33k, fanya 4,000,000 x 10% x 1/12 naona, sidhani kama jamaa alimaanisha 10% kwa mwezi yaani 120% kwa mwaka, haiwezekani!
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Wacha Umasaburi wa kimagamba wewe!!!
    Rudia kusoma Post pale juu.
    Au huwezi kusoma, hii comment umeandikiwa???!!!!
     
Loading...