Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo wa haraka unatakiwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kashaija, Jul 23, 2009.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu mmoja aliniuliza jana, ni wapi anaweza kupata mkopo wa haraka Tsh. 1.5m ili akalipie ushuru wa mali yake bandarini halafu atarudisha ndani ya mwezi mmoja with 10% interest.

    Yuko tayari kuweka hati ya nyumba yake kama dhamana. Kwa yeyote anayejua sehemu ya aina hii tafadhali anaombwa msaada.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Piga 0754480654
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...kwa hawa wakopeshaji wetu wa mitaani, kukupa milioni 1.5 yake halafu baada ya siku 30 umrejeshee laki Moja na Nusu tu sidhani kama utawapata wengi. Wengi, akikupa shilingi milioni moja yake kwa siku thelathini riba ni kati ya laki mbili unusu hadi tatu. kwa milioni 1.5 fanya mahesabu mwenyewe hapo!
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ila watu wezi kweli jamani mnashindwa kuwa waungwana walau hata 5 perecent ili upate wengi wa kuja kukopa na at the same time unamake profit. What is 10% by the way? Uroho wa fedha huo.

    I wish i have ningempa kwa 1%.
     
  5. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usiombe huwe na shida kama ya huyo mshikaji, kwanza lazima hapo atakuwepo mtu wa kati na huyo mtu wa kati katika hiyo 1.5 anataka ka % kake, bongo noma ukiwa na shida, kuna mijitu haifanyi kazi wala nini yeye kazi yake kukopesha watu, hata kama umefiwa yani ni lazima utoe hiyo 30%. sijui tukoje nashindwa kuelewa.
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    You Wish. It Is A Cut-Throat, Survive of the Fittest World Out There, My Dear!:)
     
  7. A

    August_Shao Senior Member

    #7
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tuseme hii ni akili au matope? umeona wapi interest kama za mapendekezo yako....mimi natoa kwa riba ya 1.5% kwa siku moja tu.....
     
  8. AlMusoma

    AlMusoma Member

    #8
    Jul 23, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We mutani hiyo ni alamu...
     
  9. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    kuna siku nyingine huwa sina majibu
    miaka ya nyuma tulivyokuwa tukisimuliwa hadithi za ali na cha tulikuwa tunaona hazina maana likini kwa dunia ya sasa ni ya maana sana.
    kwa ujumla hadithi hizi zilikuwa zinatufundisha plan kwanza
    lakini tumekuwa tunapenda kufanya kazi kwa zima moto
    nafikiri imefika wakati tuanze na mipango kwanza
     
  10. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni PM ndugu yangu uje uchukue sasa hivi
     
  11. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    FairPlayer,

    Tafadhali soma PM yangu.
     
  12. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama mtumish njo plutinum piga no tigo 0656874027
     
  13. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    plutinum ninyi riba zenu zikoje? isijekuwa kama wale wezi wa bayport na faidika!
     
  14. m

    mama cha Senior Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kaka nina shida ya 4m nina hati ya kiwanja cha kupima kipo kibaha kama upo sereous 2wacliane
     
Loading...