Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo wa biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Dark City, Jan 26, 2012.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Naomba mtu mwenye kufahamu anijulishe mahali ambapo naweza kupata mkopo wa biashara ambao una interest rate ambayo iko reasonable na masharti ambayo si ya kukatisha tamaa!

    Note: Naomba taarifa za mkopo mkubwa ......100m to 1b!!

    Dark City!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mzee DC samahani kidogo kutoka nje ya mada.... Naomba tu endapo utafanikiwa kupata na wahitaj msaidizi unishtue... Kila la kheri katika mipangilio yako.
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hebu weka vizuri basi,

    Na wewe ni mhitaji au mtoaji??

    Babu DC
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    akiba commercial
    cba
    au azania benk
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante smile,

    Naogopa kukusumbu, nitafutuatilia

    Babu DC
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Hujanipata Mzee DC, Mimi ni assistant bana...lol.. Incase you will need it.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tunatukanwa sana kwamba sie ni wavivu wa kufikiri na kutenda. Pia wengine wanasema tunapenda dezo. Na baadhi wameenda mbali kusema kuwa tunaonea wivu watoto wa vigogo ambao wanaweza kukopa 15b bila security ya maana!!

    Mie nataka mwaka huu nivunje huo mwiko.....

    DC!!!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahhaaaaaaaahh,

    Kwa hiyo weewe ni miongoni mwa wale wataalamu wa kuandika miradi ya kuombea mikopo au ni assistant wa kusindikiza wanaoenda bank kupiga sound?

    Hebu kuwa wazi bwana, akili zenyewe hizi zimeshapita menop...!!

    Babu DC!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kama hizo sababu ndio zimekusukuma kuchukua huo mkopo then nakushauri achana nao. Mzee DC Mkopo (tena mkubwa hivo) unatakiwa strategies... na hizo strategies ni lazima zihusishe wewe kutambua ni nini unataka kufanya, ni nini/wapi malengo yako wataka yawe baada ya mda wa range fulani (lets say miezi 6 ya mwanzo, ya pili, ya tatu na kuendelea); Na kingine kikubwa ni vizuri ukakopa kwa malengo ya kuendeleza biashara as opposed to kuanzisha, otherwise uwe na pesa nyingine mkononi, soko reliable na guranteed production.


    Tukija upande wa watoto wa wakubwa... Siwalaumu wanaowakopsha bila security for amini usiamini other names are Security enough. Mimi nikienda Bank saizi na nikasema ni Mke wa Lowassa (Gor forbid) na ni wazi inajulikana kua ni mke wa Lowassa, hio ni securty tosha kabisa. Hakuna yeyote (hata wewe) Mzee DC ambae anakubalia akopeshe mahala anajua pesa yake itapotea.... That is life whether you like it or not.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ngoja na mimi nipige chabo hapa, nadhani DC ataniruhusu
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ADii,

    Niko serious sana....Nataka mkopo wa kunikwamua. Sitaki kukopa pesa mbuzi!!

    Wewe nirushie taarifa tu...Nitaku-acknowldege katika andishi langu!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ruksa kabisa mkuu,

    Hapa naamini tutakutana....wale wenye shida kama yangu na wale wanaotafuta wateja wa kuwakopesha!!

    Hujapotea njia kamanda!!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mimi niko pamoja na wewe, mimi ndio wale ambao inabidi muongozane kwa Loan officer kupiga porojo....lol

    Kila la Kheri mzee DC uweze kupata.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hadi m 30 nenda nmb au akiba hayo mabilioni usiende huko
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pamoja mkuu

    hii thread nategemea iwe chachu ya kukwamuka kwa wajasiriamali, kweli mikopo imekuwa kikwazo kikubwa sana, hata kama una security lakini laaa ... nategemea wadau wote wakopaji na wakopeshaji watajitokeza kutoa fursa na changamoto mbalimbali
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    NMB wanaboa sana wale,

    Niliwahi kukopa 30m for 4 years.....interest yao (for 4 yrs) ni zaidi ya 12m...

    Halafu hiyo 30m ni ndogo sana kwa kitu ninachokifanya!!

    Naona hao wananifanya chuma ulete!!
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inaonekana wewe ni mtu muhimu sana kwangu, itabidi nitutumie nivunje ukimya,

    Katika hili...Niko tayari ku-flirt responsibly, wewe je???? .... (joke)!!!!

    Babu DC!!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nipo kama ni biashara hadi m 30 nenda acb au nmb
    hayo mabilioni hayo usiende huko
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    May be niongeze dimension nyingine,

    Kama naagiza bidhaa nje..na tayari nina LPO ya customer kuonesha kuwa huo mzigo tayari utauzika kwa customer ambaye tayari yuko tayari kutoa uthibitisho.

    Watu gani wanatoa mikopo katika case kama hii??

    Babu DC!!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    hahahaha.... Mzee DC naona niondoke hapa tutaharibu thread. WARNING:- In this world of today usimkaribishe karibu Mwanamke, let alone mwanadamu yeyote kwa kumuamini moja kwa moja akijua umetoka kupata mabillion. We could be so evil we species... Pamoja Saana DC. Best of Lack.
     
Loading...