Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo wa 5 mil

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MTAFUTAJIHALISI, Sep 24, 2011.

  1. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Nakuja kwenu nikomba mnisaidie Mtanzania na mwanaJF mwenzenu mkopo WA Mil 5, hata kwa riba ambapo nitaanza kulipa baada ya mwezi mmoja. Nina gari na ia nyumba. Gari naweza kuacha kadi, ila nyumba haina hati, lakini tunaweza kuandikishana kwa mjumbe.

    Naombeni msaada wenu, nio wakati mgumu.

    Natikana kwa namba O763 8945O8

    natanguliza shukrani.
     
  2. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    We kijana nenda acces bank,watakusaidia or nmb,watajiuokeza matapeli chunga.
     
  3. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwanini usiende bank au kwenye credit agency kama finca, blue finance, bayport etc amabao wamebobea katika masuala hayo! Mtu binafsi ni ngumu sana kukupa mkopo kama hamjuani maana risk ni kubwa sana!
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni-pm nikupe maelekezo ya kufanya.
     
  5. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M Pesa asante kwa msaada wako, bhati mbaya taaluma ya ku PM sina , naomba nitumie ujumbe kwenye simu O763 8945O8. Nashukuru sana, asante Pia kwa ushauri wa wengine, tatizo huko mliko nielekeza inaweza kuchukua muda mrefu na kunaweza kuwa na comlications nyingi sana.
     
Loading...