Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo mwaka wa kwanza kcmc.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DODOSO REFU, Oct 10, 2012.

  1. D

    DODOSO REFU Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza waungwa hivi kcmc wanaingiza lini boom kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza maana hali ishaanza kuwa tete????
     
Loading...