Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo mkopo pls

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Old-Timer, Sep 28, 2011.

  1. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Nakuja kwenu naomba mnisaidie mwanaJF mwenzenu mkopo WA Mil 6, hata kwa riba ambapo nitaanza kulipa baada ya mwezi mmoja. Nina gari na kiwanja. Gari daladala naweza kuacha kadi, kiwanja kina Leseni ya makazi.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasubili ndugu zangu
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Be specific,
    Unarudisha lini?
    Uko tayari kwa riba kiasi (%) ngapi?
    Na ukishindwa kurudisha ndani ya huo muda then iweje?
    Otherwise kama terms ziko poa tutafutane
     
  4. Robati

    Robati JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    acha kusumbua akili ya mwenzio bwana, kwani wewe terms zako zimekaaje?
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Magari mengine unaweza kuachiwa kimeo cha Interpol
     
Loading...