Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo mkopo mkopo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sweetdada, Apr 15, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari wanajamvi,

    Natafuta mtu anayekopesha kwa interest tafadhali.
    kama kuna anayefanya hiyo service au anafahamu please nifahamishe.
    Microfinances masharti ni mengi.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. duda

    duda Senior Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna dada namjua hua anakopesha na interest yake hua ni 20% pia ni lazima umuachie kama ni gari au documents zako zozote muhimu.
     
  3. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    My dear, ebu fikiria kwanza weka plans zako vyema, usije ukapoteza hata hicho kidogo ulichonacho. Jaribu kuwatembelea Akiba bank. Ni bora masharti yawe mengi lakini riba ndogo na pia banks wanaweza kuongezea muda wa kulipa. Lakini mtu binafsi sidhani. Tafakari
     
  4. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Wasiliana na Huyu Bwana +255716168237/ +255784232336/+255787168237. Anakopesha kwa 30% pia huhitaji security.
     
  5. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Toa contact zake.
     
  6. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duh! hapo kwenye red paogope kama ukoma!
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mtu kwa kweli ni kukaa kufikiria haswa kama mkopo kweli ndio solution unayohiitaji sasa hivi

    Maana unaweza kopa then tumia then kaa miezi miaka unaishia kulipa deni tu na ulichotumilia pesa hakikuwa then kitu cha kukusumbua kichwa

    Kama kiwanja eehhh

    maana 30 au 20 % rahisi kuitaja ila duh

    Mie huu ni ushauri kwa wengine humu maana nimeona watu wanajuta sana as saa ingine hiyo hiyo pesa ungekuwa unasevu pembeni kila mwezi kwa lengo hilo ungekuwa mbali nacho na hakuna deni
     
Loading...