Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo mkopo mkopo wa haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, Nov 17, 2011.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watanzania wenzangu, ninakuja kwenu nikihitaji mkopo wa milioni tano, nirudishe mwezi january mwishoni. naweza kupaki gari lakini pia nidhaminiwe na mhasibu wa ofisi ikiwezekana. pamoja na spouse wangu. nina hilo gari lenye thamani ya kama mil 4 na nyumba haina hati, ila mimi ni mfanyakazi. Naomba ushirikiano wenu, mshahara wangu ni zaidi ya mil moja.

    Tafadhali noamba msaada wenu kama watanzania wenzangu au binadamu wenzangu, nipo wakati mgumu sana lakini ninaweza kulipa kwa muda nilioutaja. tafadhali nitumie ujumbe kwenye 0763 894508 nitapiga. nipo tayari kulipa kwa riba ambayo tutakubaliana.

    natanguliza shukrani
     
  2. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona uko desperate and in a tight situation, I hpoe utapata mtu wa kukusaidia mkweli, ila angalia matapeli who may take advantange of ur situation ukapoteza gari yako na nyumba.
    All the best..
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana kaka,sina namna ya kuweza kusaidia hili ila ushauri wangu ni kwamba wakati wa shida kama uliyonayo unaitaji uvumilivu sana na kumkalibisha mungu ndio awe mtetezi wa shida zako
    Epuka mikopo ya riba itakuweka na kukuacha pabaya sana kuliko ulipo sasa.mungu awe nawe katika kipindi hiki
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nenda hapo RAHA TOWER opposite na MAKTABA kuna financing companies nyingi zitakusaidia.
     
Loading...