Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo Mkopo jamani,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Jul 4, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ninafanya biashara ya mkaa,,ninaleseni nimekwama kifedha,,nilipata hasara ,,nahitaji kama 1.3,kama kuna anaejua mahali au mtu anaekopesha kwa riba anisaidie ,,
     
  2. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ninafanya biashara ya mkaa,,ninaleseni nimekwama kifedha,,nilipata hasara ,,nahitaji kama 1.3,kama kuna anaejua mahali au mtu anaekopesha kwa riba anisaidie ,,Mkaa nauchukua tabora,,
     
Loading...