Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkopo kwa post-graduate!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gracious86, Apr 2, 2011.

  1. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hellow wadau! Hivi et mtu akitaka kusoma masterz anaweza kuomba mkopo kwa HELSB? Inanichanganya sana akili! Na kama ni ndio, je, ni qualifications gani hasa wanazoangalia kutoa mkopo kwa postgraduate? Au wanatazama G.P.A ya bachelor?.plz help....
     
  2. m

    mtwevejoe Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani watu wanaopewa mkopo ni wale ambao wanafundisha vyuoni,kama sijakosea
     
  3. m

    mbenye Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wote ila uwe umelipa deni la bachelor mdau
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kwa wale walioajiriwa serikalini tu!
     
  5. markach

    markach Senior Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi nanavyofahamu ni kwa wale wanaofundisha vyuoni. Yaani ma TA ili wawe malecturer
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Mkopo ni kwa Watu wa vyuoni. Masters mpaka PHD Wanatoa.
     
Loading...