Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkopo kwa ajili ya bbiashara ya bia na nyama choma

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtende, Oct 25, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    habari wadau
    nahitaji mkopo nimepata sehemu(baa ili niweke jiko la nyama choma pamoja na bia maana mwenye baa mwenyewe anadeal zaidi na wine pamoja na pombe kali,tatizo linakuja sina mtaji wa kuanzia nahitaji kama milion 1.5 hebu nisaidieni hapa
     
  2. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,315
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Hizo gharama umezipataje inabidi uzifafanue mtu yeyote hata bank anahitaji maelezo kwa kina hakuna mtu atakayetoa pesa kwa kuambiwa tu nahitaji mkopo wa kufanya biashara na gharama yake ni hii hapa
     
  3. m

    masagati JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    toa mchanganuo ,uko wapi,dhamana nini,na uludisha kwa muda gani?
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    nipo hapa dar ndugu,narudisha kila mwezi laki tano pamoja na riba juu,dhamana ni makubaliano kati yangu na mkopeshaji kutokana na yeye atakavyotaka
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dhamana kauli... si machezo...
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    sio kauli,some assets
     
  7. m

    masagati JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    usiwe mvivu wa kujieleza sema nini dhamana yako na taja kiasi pia toa mchanganuo.
     
Loading...