Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo "BOOM" kwa wanafunzi wa vyuo vikuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Destroyer, Oct 25, 2011.

  1. D

    Destroyer Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanavyuo vikuu ambao mshapata mkopo wa mwaka huu yaan boom jipya la 7500. Hivi ni tsh ngapi 2napata ktk awamu hii ya 1?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tirilion 140 kila mmoja.
     
  3. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We fanya hesabu hata hizo za kujumlisha zinakushinda mwee!
     
  4. D

    Destroyer Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hesabu nafanyaje cjui lolote. Nisaidie bac
     
  5. d

    deecharity JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    we acha kuwa kilaza hivyo, inamana waliokuzunguka wote hawajui mnapata sh.ngapi hadi uje huku? We hujui semsta moja inasiku ngapi? Inamana umeshindwa kuzidisha 7500 kwa hizo... Kweli kuna watu wavivu kufikiri.
     
  6. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama sikosei ktk awamu ya kwanza ya laki 5 itakuwa 650,000/= halafu utapokea tena 465,000/= awamu ya pili.
     
  7. D

    Destroyer Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sabry001 asante sana kwa kuniupdate
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Ila muwe mnajifunza kutumia akili wakati mwingine,huyu jamaa unamjibu wala hujui yuko course gani maana kuna course wanapata zaidi ya hicho kiwango alichoandika hapo,sanasana course za engenieering maana kuna special faculty requirements na researches kwa wengine,sasa inabidi huwe unajua hivi vitu ili upewe data za uhakika kijana.
     
  9. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usisahau kukalukuleti na fakati alawansi mkuu! huwa inasaidia sana mida ya majeruhi hasa mifuko ikianza kucharara! nakumbuka enzi zetu ilikuwa hadi tukunji kiduchu kustua la sivyo unaisikia kwenye bomba tu!
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    sisi tulipewa 663000. Iliongezwa ela ya orientation.
     
  11. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi wa hapa SAUT for the first tym tumepokea 698500/=.
     
Loading...