Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkopo bank-security hati ya nyumba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by nasri, Mar 19, 2011.

  1. n

    nasri Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG] mkopo bank-security hati ya nyumba

    habari ya asubuhu wanajamii wenzangu!
    Naomba mnisaidie mawazo, je nyumba yenye thaman ya mil 40, unaweza ukapata mkopo wa kiasi gani bank kwa kutumia hati kama security! ​
     
  2. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndugu hbr yako. kuhusu kupata mkopo nashauri wasiliana na Commercial Bank of Africa au Azania Bank. Nami naomba msaada wa namna ya kupata hati ya nyumba kwa haraka, nipo tabata kisukulu. waweza kunipa jibu kupitia chrisjohnjune@gmil.com
     
  3. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    many bank offer 70 or 75 percent of the property value. So for property value of 40ml you will be able to take loan of 28ml or 30ml. U will get the loan after carryingout valuation which is done by valuer and checked by loan officer.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    na kwa mfumo wa mabenki yetu riba kubwa,kutokua na mazingira mazuri ya biashara hiyo nyumba wataiuza tuu,labda uwe unalipa kwa mshahara mpaka ustaafu kazi!
     
  5. G

    Godwine JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbali na thamani ya nyumba pia wanaangalia maeneo ilipo unaweza kuwa na jengo la thamani ya mil 500 lakini kijijini wanaweza wakagoma kukupa fedha nyingi kuliko mwenye nyumba ya thamani ya mil 100 aliyeko buguruni hii ni kwasababu ukishindwa kulipa wanaangalia uraisi wa kuuza dhamana ulioweka
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pia usisahau security is not enough also repayment ability either 1/3 ya salary iko fresh au ana business Turnover nzuri. Kama una nyumba na unahitaji mkopo ila huna mshahara mzuri au busnez turnover ya ukweli you can offer it to person with gud busnes turover yeye akaitumia kama 3rd part wewe uka consent then akakupa up to 35% ya loan na wewe ukafaidika. Ila sasa aki default hio loan ur house is gone
     
  7. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kuweka kwa mtu tena usimshauri kabisa! Huyo mtu atakuwa na uchungu gani na hiyo dhamana uliyowekesha? Si huo ndo mwanzo wa kupoteza nyumba na kurudi kwenye upangaji?!!
     
  8. babalao

    babalao Forum Spammer

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawaangalii nyumba na hati kwanza wanaangalia unafanya biashara gani na jee unaweza kulipa ndipo wanakuuliza kama una hati na nyumba
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Jamani mbona naona kama unataka kuiuza nyumba yako? Huoneshi kama una dhamira ya dhati kulipa deni. Tuambie kuhusu aina za biashara ufanyazo na mzunguko wako wa fedha.
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mpenzi mbona kimya sana?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hivi hili jukwaa gani vile..
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    aah Nazjaz.........vijimambo tu hivyo; kwani hujawahi itwaa hivyo na ofisi mate?
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mm huwa naitwa ivyo na bed mate wangu
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nasikia eti mkopo ni nusu ya kuuza
     
Loading...