Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono wa serikali kesi ya Lema,mwisho wa mbio za Chande kumrithi Ocampo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUDO, Nov 11, 2011.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaji Mkuu wa Tanzania Chande Othman ni miongoni mwa waliotajwa kurithi nafasi ya mwendesha mashitaka mkuu wa mahakama ya makosa ya uhalifu Moreno Ocampo.

    Kitendo cha Serikali kujifanya kinyonga na kuingilia uhuru wa mahakama kama ilivyofanyika Arusha ni sababu tosha ya kumtoa Chande kwenye kinyang'anyilo hicho.
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli ....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    unaripoti au unawasilisha maoni yako? sijakusoma mkuu
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asipotoka, si ataendelea kutumiwa kupindisha haki kwa faida ya watawale wetu hapa? inaweza kuwa blessing in disguise akitoka aende huko kwa ocampo. au labda watawala wameshaona kuwa in a near future, wanaweza nao kupelekwa kwa ocampo, so wanajiandaa mtu wao ili hoja ya wao kushitakiwa kwa ocampo isije pata nguvu na hata wakishitakiwa wasijepatikana na hatia... kumbuka watawala huwaza mbali na kila mara hutazama jinsi ya kujikinga
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukiukwaji wa haki za binadamu Tanzania umezidi, na sijawahi kumsikia hata mara moja huyu Chande akiongea kuhusu hili. Polisi wanauwa raia wasio na hatia, vyombo vya dola vinakiuka sheri, mahakama zinafanya kazi kwa shinikizo la wanasiasa lakini jaji huyu amekuwa kimya! Kwa maoni yangu Chande hafai hata kuosha vikombe vya chai huko mahakama ya kimataita. Hafai hafai hafai.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Napokea Bahasha ya Ocampo oh lakini naogopa oh(singing),Wanasiasa wanabonga more thus why kwa parliament kuna speaker joh
     
  7. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tumia zambayuwayu.
     
Loading...