Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono wa iddi kutoka chadema london

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chilisosi, Aug 19, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    LONDON

    CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO TAWI LA LONDON
    TUNAWATAKIA IDD MUBARAK WAISILAMU WOTE DUNIANI
    SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM
    CHADEMA BLOG UK


     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy Chrismas eeeh,
     
  3. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Una maana gani?
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini wasikatae kuhesabiwa kwenye sensa maana waislamu wengi wana mawazo finyu uislamu kwenye sensa haumsaidii yeyote tatizo ni uongozi wa juu unawaendekeza wapuuzi wenzao.
     
  5. T

    Tenths Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Wewe umetumwa kuwachonganisha ndugu zetu waisilam na CDM.
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kusema kweli hii movement for carnage (M4C) itatufikisha mbali
     
  7. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uisilamu umeingia vp hapa .wapo waislamu wengi cdm but dhihaka kwa waislamu itaondoa wengi
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Lakini alilolisema ni plain truth!
     
  9. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa hilo halina mashaka kwa jinsi pro-chadema waliopo hapa JF wanavyo wadhihaki Waislam na Uislam litazidi kuwa waeka Waislam na Chadema mbali ,nimechuunguza thread nyingi za kidini wengi wa washabiki wa Chadema wamekuwa wepesi kuchangia na kuwadhihaki Waislam!
    Inaweza kuwa kuna indivinduals kama washabiki wa Chadema kwa utashi wao wakifanya hivyo ,kuna viongozi wengi wa Chadema wanapita sana hapa JF lakini wanashindwa kutoa tamko lolote kuwa hao wanaojiita washabiki wa Chadema ni watu binafsi wala hawahusiani na chama ili angalau wanachama wao amabao ni waumini wa kiislam wajue hawa wanaokejeli Uislam hawahusiani na chadema
    Lakini no one in Chadema bothers including msemaji wao!Chadema ikimbuke ili iweze kufanikiwa katika harakati zao wasidhani bila Waislam watafanikiwa whether Muslims ara minority au majority Chadema bila support ya dini zote hapa nchini wasahau kuchukua nchi.
    Naongea na waumini wengi wa kiislam kwa kweli majority wana wasi wasi na chadema,tena kama wengi wao watakuwa na access na JF ndiyo kabisa watakata tamaa na Chadema
    Nashindwa kupata picha hawa wanachadema waliopo hapa JF ni wanachadema wa ukweli au kuna system ipo hapa JF kutaka kuiharibia chadema!Na kama wanachadema wa ukweli then I feel sorry for Chadema hawaikijengi chama chao zaidi ya kukiweka apart chama na Waislam!


    l
     
  10. Pangaea

    Pangaea JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si lazima kila anayetoa maoni hapa JF anaakisi sera za CDM zaidi wapo wengi wanaofanya kazi waliyotumwa ya kuchonganisha watu dhidi ya CDM ili vyama vyao viendelee kuwepo. Tujuavyo KAULI RASMI YA CDM NI KUWAUNGANISHA WATANZANIA WOTE BILA KUJALI DINI,RANGI,KABILA,CHAMA,ELIMU AMA UKANDA. SUALA HAPA MTU HUYO AWE NI MTANZANIA. Ni vema tusikilize kauli za viongozi na sio kauli za wachochezi wanaotetea maslahi binafsi na mabwana zao.Yeyote mwenye dhamira safi na azingatie ushauri huu.
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Chilisosi kaleta salamu nzuri za iddi, nyinyi mnaziharibu kwa mijadala isiyohusiana na salam! Why?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani wanaowagawa chadema na waislam ni magamba wala sio chadema mkiwasema vibaya mnawaonea tu. Kwani unafikiri ccm wanpenda m4c ,hata kidogo,kwani unafikiri wa islamu hawajachoka na utawala mbovu wa ccm ? Lakini ipo siku mungu ataweka wazi haya mambo na tutajua mbaya ni nani.
     
  13. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Yani hii sumu ni mbaya sana waliyolishwa waislamu kuwa cdm ni chama cha kikristo, nawashauri wasiwasikilize hao ccm wana nia mbaya na wa tz wote.wanawagawanya kwa silaha ya udini. Kila mwenye macho aelewe hili.
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Utakuwa umerukwa akili siyo bure
     
Loading...