Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono: Kumekuwa na mchezo mchafu uliofanywa na kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UNO, Jul 5, 2012.

  1. U

    UNO Senior Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Mkono; akichangia bajeti ya wizara ya ujenzi kuhusu ujenzi wa barabara ya Serengeti; ameonya jinsi Watz wanavyoshindwa kuendelea kujenga barabara ya Serengeti akisema kuwa Kenya imefanya mchezo mchafu ili kuzuia barabara hiyo kujengwa. Watz wana paswa kuamka na kufanya yale ambayo wanafikiri yatakuza uchumi wao. Ukijenga barabara hiyo ni wazi kuwa itaboresha utalii katika mbuga hiyo kwa kutumia muda mfupi kufika huko, na hivyo kuathiri upande wa wenzetu. Kwa hiyo watakazana kutoa sababu lukuki na kuwarubuni wanamazingira eti wanyama watakimbia. Mbona mbuga zao zimejaa majengo na mabarabara??? Maghufuli kuwa macho kwa hili uwafanyie watz kitu.
     
  2. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,381
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Kama serikali yetu in hekima kweli, basi haitakubali kupangiwa maeneo ya kuyaendeleze na majirani zetu. Kwanza Serengeti ipo Tanzania na siyo Kenya, tena ni mali na urithi wa watanzania na siyo wakenya. Kwanini watu wengine watuamulie mambo yetu ya ndani? Tukikubali tutakuwa wajinga kabisa. Na wakenya wameshakuwa wakitudhibiti kwenye maeneo mengi, walituzibia kuuza pembe zetu za ndovu ambazo ziko katika maghala yetu, sasa wanataka kutuzuia kujenga barabara Serengeti. Nina wasiwasi na hii serikali dhaifu kwamba itasalimu amri tu.
     
Loading...