Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono asalimu amri baada ya kukatwa wazazi CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Sep 27, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hatimaye Mzee Mkono amekubali matokeo na kunywea baada ya panga kumpitia

    Mmoja ya watu walijitokeza kugombea uenyekiti kupitia jumuiya ya wazazi wa Chama Cha Mapinduzi-Taifa, Nimrod Mkono, amesema anaunga mkono kwa asilimia mia moja maamzi yote ya vikao vya uteuzi wa wagombea.

    Alisema kuteuliwa yeye hakuna maana kuwa kuna jambo limekosewa bali ni taratibu za chama na kwamba kwa asilimia mia moja anaunga mkono uamuzi huo ambao umefanywa katika vikao mbalimbali vikiwemo vile vilivyokuwa chini ya uenyekiti wa Rais Jakaya Kikwete jana.

    “Mimi ni Mwana-CCM damu. Ninaunga mkono uamuzi wa chama changu tena kwa asimia mia moja. Walioteuliwa ni WanaCCM wenzangu. Ninatoa ahadi ya kuwapa ushirikiano wa kutosha hadi tutakapo pata mmoja wetu kuwa kiongozi wa Jumuiya yetu,” alisema Mkono.

    Kuhusu kauli yake kuwa endapo hatapitishwa jina lake “hapatatosha” ndani ya CCM, a lisema kauli ile, “Nilisema sikubaliani na yale yaliandikwa kwenye magazeti kwani wakati mchujo unafanyika sikuwepo hivyo huwezi kusema nilikuwa wa mwisho wakati hata sikuwepo, ndiyo maana nilisema sikubali kama kweli imekuwa hivyo kwa kuwa sikuwepo ila nilijua uamuzi ninaoungoja ni wa vikao vingine na uamuzi umefanyika kwa haki na nimeridhika bila kinyongo, hivyo ni wajibu wangu kukisaidia chama changu,” alisema Mkono.

    Aidha, kuhusu kauli ya mwenyekiti wake wa Taifa kuwa watakaoshindwa kupitishwa watakihama chama hicho na kuwataka waende mapema, alisema hiyo ni kauli ya kiongozi wake ambayo yeye hajawahi kuitoa popote wala kutoa vitisho vya namna hiyo kwa chama chake

     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hapachimbiki?atulie tu atapata mali hata kama hatokuwa kwenye nec, sisiemu ni sehemu ya kujipoatia mali.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Ukisikia mtu kula mata ..shi yake mwenyewe, ndiko huku!, ila pia kwa vile we have 3 more years to come mpaka 2015, wapiganaji makini wote, husubiri mpaka "the most oportune moment" ili wa hit, na wakati ukifika, at hit hard with a big blow where it hurts most!. Kanda nzima ya Ziwa gone!.
    P.
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hapatachimbika tena, aliambia kama hataki kukatwa aende Chadema sitishie nyau, mzee katulia tuliii
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Pasco lakini kumbuka mzee mwenyewe huyu na umri unazidi kumtupa mkono tena
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe unamwambia Mkono "atulie tu atapata mali!"?!.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mwana Mpotevu, ni kweli umri unasonga, ila hiki ni chuma cha pua!.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dogo hamjui Mkono si unajua tena JF ni bahari inasomba kila kitu.
     
  9. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee tayari nilishamdharau baada ya ile kauli yake kwamba "patachimbika" endapo asingepitishwa!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkono lazima asalimu amri mkwala wake ndio umemponza, Mkono awezi kuondoka CCM.
     
  11. J

    JIS Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Huyu Mkono hafai kabisa kwa lolote. Alidhani CCM watamtetemekea na mihela yake. Amepigwa panga mchana kweupeee na akanywea. Nilijua hawezi kufanya kitu, maana atawezaje kukisumbua chama ambacho kila kukicha anakula mihela ya burebure kupitia kesi zisizoisha za BOT, TANESCO na Wizara nyinginezo? Akiondoka tu wanakata mrija huo tuone kama atajenga hata darasa moja huko kwao. Firm yake itapotea kwa upesi kama alivyopotea Lamwai.
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Pachimbike 'Mkono' keshawahi kushika jembe? Au achimbe na 'mikono'!?
     
  13. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaufyata! Hapachimbiki tena.
     
  14. c

    chama JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pasco
    CCM ni chama cha kidemokrasia na kinafanya maamuzi yake kwa taratibu zake unashangaza sana unaposhabikia siasa za ukanda CCM ni wamoja hakuna ubaya kwa mzee Mkono kukubali maamuzi ya chama hiyo ni haki yake kama mwanaccm,kamanda siasa za ukabila na ukanda zina mji wake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    niliwahi kusema huyu mzee anatishia nyau, na anazeeka vibaya! ufisadi na ubadhirifu alio nao hana guts za kujitoa ccm, anashangaza kusema kuwa yeye ccm damu huku alisaini hoja ya kumn'goa waziri mkuu wa chama chake ! mizee kama hii isiyo na msimamo inapaswa kufungwa jiwe la kusaga shingoni na kutoswa baharini!!
     
  16. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha haa, ilijulikana toka mwanzo tu kuwa lazima atasalim amri! Chezea maamuzi magumu wewe!
     
  17. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kweli kazi anayo
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Akubali tu kwamba ile kauli ilimponyoka. Haya mavyama ya ukombozi as long as yako madarakani, kama na wewe ni member unapaswa kuwa mpole. Wala haichukui juhudi kubwa kukumaliza, we all have some dirt under our carpets. Angalia ya Julius Malema, kutoka head wa Youth League mpaka mtuhumiwa wa Money Laundering, Corruption etc. Mkono is not stupid.
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Ukisikia mtu kula mata ..shi yake mwenyewe, ndiko huku!, ila pia kwa vile we have 3 more years to come mpaka 2015, wapiganaji makini wote, husubiri mpaka "the most oportune moment" ili wa hit, na wakati ukifika, at hit hard with a big blow where it hurts most!. Kanda nzima ya Ziwa gone!.



    :ranger:
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    When AN OPPORTUNE TIME comes before 2015 , Mkono will hit them so hard they will never recover; he knows the magamba party weakness is in the till.
     
Loading...