Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono anahamia Burundi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Jul 24, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa kule kuna pesa nyingi za INGO's na jamaa kaona mnamletea zogo zogo na vijisenti vyenu na kwa taarifa nilizopata ni kuwa keshatuma advance team kule BUngumbura

    The question is je Salva Rweyemamu naye atarudi kwao au?
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anahamia Burundi ama anarudi kwao?. Nyumbani ni nyumbani jamani.
     
  3. D

    Dandaj Member

    #3
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkono yupi? Yule wa kule kwenye Mapigano ya mara kwa mara Tz? Namaanisha Msheria?
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    What goes around comes around
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Labda anakwenda 'KUWEKEZA'
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Na ubunge atamtelekezea nani? Au atawa remote control watu wa ofisi yake ya Burundi?
    Kama anaweza ku operate/ delegatewakati yeye anaendelea na obligations zake za kibunge sawa tu, more power to him.

    Lakini kama hii inamaana kazi za kibunge zita suffer itakuwa si sawa.Kina Pius Ng'wandu walirudishwa kutoka ubalozini Japan kwa sababu walikuwa na parliamentary obligations watu wakataka kuleta ruckus, itakuwa huyu na shughuli zake binafsi?
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kuna ubaya gani? na ninyi mnaosema mkono anarudi kwao, au ninyi mnaosemaga watz wengine sio raia, naomba mjue kuwa, tukianza hivyo, hapa tz raia ni wachache sana,nao ni wagogo, watu wa singida, shinyanga na iringa labda. lakini watu woote wa mipakani ukianzia mbeya, ruvuma, mara,tanga, arusha etc, mtawaita sio watz. pia, angalia wangoni waliovuka toka south africa. cha maana, mtu yoyote aliyezaliwa tz ni mtz. period.
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ubungo2,
    Hata wa Singida na Iringa ni wahamiaji tu. Ukichunguza historia ya kila kabila
    Tanzania utakuta labda Watindiga tu ndio waliokuwa asili.
     
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yote haya kisa kafungua ofisi Burundi? SMH
     
Loading...