Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkono aja juu kuhusu Meremeta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BABA JUNJO, Jul 15, 2011.

  1. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee anaonyesha huko magamba yuko kwa bahati mbaya maana ameongea kwa uchungu sana juu ya Meremereta na amesema hataunga mkono hata kidogo hoja ya Ngereja. Eti jeshi wameona wamemaliza madini pale Buhare ndio wana wakabidhi kwa serikali na wamechakachua kila kitu hakuna hat meza na viti!! Hii serikali ni ya nani jamani? Sisi hatufanani na wale mababu ( machifu) waliokuwa wana pewa shanga na mashuka kisha wanawauza watu wao kwa wazungu? Hivi vizazi vijavyo watajivunia uwepo wetu kweli? HAWATAAMINI historia ama itakuwa Historia ya vichekesho kwao? INAUMA SANA.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama kaongea hivyo natabiri bajeti ijayo ccm itaanguka vibaya maana baada ya wabunge kuona walichotete na reaction ya wananchi hawatarudia ujinga wao
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jitaidi wabunge wa magamba kuamka
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    He had the nerve....given the billions he's enjoying from his representation to TANESCO on IPTL and richmond cases, he has been paid a staggering 18bn and TANESCO is yet to win a case!
     
  6. S

    Sundi Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau, you couldn't have put it better!
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nasoikia mkataba wa iptl, tanesco wanatakiwa kuwanunulia iptl mafuta,iptl wanawauzia tanesco umeme kwa dollar 38 kwa unit, tanesco wanawauzi watumiaji kwa dollar 5 kwa unit moja...... Hayo ndio makubaliano ya wasomi wa ccm leo katika ulimwengu huuu
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ujinga wetu ndio huu, hata Lowasa kesho alituhadaa kwa kuongea kwa machungu tutampigia makofi na kumshangilia kuwa ni kichwa!
     
  9. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkono he is among the few remains in ccm as misfortune! The guy has the guts to speak for anything I think its because of the billions he is having
     
  10. J

    J_Calm Senior Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    they have to take off their magambazi now coz Tanzanian's changed yet!
     
  11. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    He got from us.
    nadhani wizi umemcho sasa au anawadharu viranja wa nchi
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo ndo asili yetu sisi wanaMara, haki kwanza hayo mengine baadae, unafiki mwiko na dhuluma inatutia kichefuchefu. Mungu Ibariki Mara, Mungu ibariki Musoma.
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa huku tunakoelekea siko,mtu akimsifia mbunge fula kwa kuchapa kazi bungeni jitu linaingiza maswala ya ukabila eti sisi wana mara,upumbavu huu hamuwezi kuchangia bila kuweka ukabila?majitu ya magamba yananiuzi sana
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nitakuwa wa mwisho kuamini kuwa Mr.Hand anauchungu na nchi hii au mwanasheria yeyote aliyeko magamba.
     
  15. T

    Triple DDD Senior Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo, yy kama mwanasheria wa hio mikataba leo anaikana.
    Mbona hakumsaport silaa wakati anapambana na Sita kuhusu hilo suala bungeni for the past 10 year
    amerushwa labda ahadi JK amemalizia zote kwenye kampeni.
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndumila kuwili, yalikuwa yanatoka mdomoni sio from bossom
     
  17. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnafiki mkubwa mekula pesa zetu nyingi bank kuu eti wakili ....aibu janja yao tunaijua kelele tu hawana lolote bungeni ndio wametufikisha hapa
     
  18. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ya Mkono yana walakini kwani naye anaishi kwenye nyumba ya kioo
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkono amechuja
     
  20. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,930
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hapo mkuu umemaliza kila kitu.
     
Loading...