Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkongo wa taifa kuanza kutumia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wizaga, Dec 13, 2011.

  1. wizaga

    wizaga Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nifuraha ilioje kwa serikali kufikia uamuzi wa kuongeza speed au pakage zitumike kwa mawasiliano ambayo kwa muda mwingi tumekuwa tukipoteza hasa muda ,sasa tutapata vitu vingi kupitia njia hii rahisi .changamoto iliyopo ni ulizi dhidi ya watu wasioeleweka wanaoharibu tuulinde kwa nguvu zote wana jf hatuwezi kuwasiliana bila njia kama hii
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Hujajipanga. Umekurupuka. Mbona baadhi ya maeneo mkongo ulishaanza kutumika kitambo? As end user nivigumu ku realize kama unatumia mkongo au la na amini usiamini gharama za internet hazitashuka kivilee. Pia matunda ya mkongo in terms of kuongeza ufanisi wa serikali na taasisi zake, hayataonekana kwa siku za hivi karibuni kwani hazijajipanga kutake advantage ya hayo mambo.
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu taharifa yako inaonekana ni nzuri na yenye kutia matumain lakini sija-kuelewa vizuri,ebu kajipange upya uletee taharifa kamili,hii uliyoleta inasomeka nusu nusu,nimeshidwa kukuelewa au kama kuna mwenye ufaham zaidi atudadavulie...
     
Loading...