Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkongo wa mawasiliano mikoani tutegemee nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tatanyengo, May 27, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Imefahamika kwamba mradi wa mkongo wa mawasiliano wa kimataifa utakamilika na kuunganishwa na mtandao wa ndani kuanzia mwezi ujao. Kwa kuanzia mikoa minane itaunganishwa na kupunguza gharama za kupiga simu na kutumia internet kwa 50%.

    Ningependa kufahamu kama hizo gharama za kupiga simu na kutumia internet zitapungua kwa kwa mikoa hiyo tu au na kwa mikoa nje ya hiyo minane.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Usambazaji wa mkongo wa mawasiliano unatarajiwa kukamilika kwenye mikoa na wilaya zote hapa nchini ifikapo mwezi wa tatu 2012
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mi naona kama issue hii ipi kisiasa siasa tu, sioni lolote na kama lipo ni kwa kiwango kidogo sana kiasa kwamba you cant feel
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hebu wafanye hima!!!
     
  5. S

    Soki JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi nilishauliza sana humu habari ya huu mkongo. Niliwahi kujibiwa kwamba gharama za mawasiliano zimeshashuka sana kwa kulinganisha na miaka michache ilopita kutokana na mkongo! Sasa maelezo yanachanganya kabisa! Mara zilishashuka, mara zitashuka- which is which! MWENYE UWEZO WA KUTUELIMISHA VIZURI KUHUSU HILI JAMANI AJITOKEZE KATIKA JUKWAA HILI MAKINI. NAJUA MPO!
     
  6. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    so far huu mkongo wa taifa upo karibu mikoa yote na TTCL ndio mwenye jukumu la kutoa service kwa yeyote atakaehitaji...makampuni yote ya simu yameshajiunga huko kwa namna moja au nyingine ni vile sio rahisi kutambua na watanzania wanatumia pia bila kufahamu...cha msingi hili suala limegeuka siasa kuliko uhalisia wenyewe..mkongo sjui mkonga ni just barabara pana ambayo mtaitumia kupitishia data zenu whether internet or whatever....cha muhimu kujiuliza ni ww ukiwekewa huo mkonga what are u going to inject to create the trafic au ndo tutaishia na traffic ya 100kb ya jf na fb...watu wahamasishwe kutumia internet applications....maofis na mambo mengine km ayo....kuna sehhmu wana iyo fiber na hawana cha kupitisha zaidi ya facebook na yahoo....:behindsofa:
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Walisema benefits za huo mkongo/mkonga ni pamoja na kuongezeka sana kwa kasi ya kusafirishia hivyo vitu, eidha kwa ku upload au ku download! Sasa kwanini basi at least tusione mapinduzi makubwa ya hiyo speed?? Actually I dont see the distinct difference ya speed niliyokuwa natumia mimi some 3 years ago na sasa!
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu nchi hii kila kitu kinafanywa kisiasa hakuna muongozo kwa wawekezaji namna ya kuwabana, kisingizio biashara huria, na watoa huduma hii ni wamoja kuliko tunavyofikiria, wapo hapa kutafuta huge profit, kama tume ya mawasiliano haita simamia hili eti tusubiri balancing ya soko kushusha bei tusahau, na hata kama inashuka ni kwa kiasi kidogo mno hata huwezi kui feel,
    Watawala wanaishia kupanda majukwaani kwa mbwembwe eti tumefanikisha kuleta mkonga sana unawafaidisha hao wawekezaji na sio sisi end user
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    itapendeza sana, yaan kupiga simu itakuwa sawa na bure
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
     
Loading...