Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkome wake za watu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, May 25, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hii nimeinyaka kwenye gazeti la 'mwananchi' la leo uk 11:
    AUAWA BAADA YA KUFUMANIWA
    Joseph Lyimo,Kiteto
    mkazi wa kijiji cha Weza wilayani Kiteto mkoani Manyara ameuawa kwa kuchomwa visu mwili mzima baada ya kufumaniwa na mke wa mtu.....
     
  2. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muke ya mutu ni thumuuuuu jaribu
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yaani watu wangelijua wakaacha huo mchezo jamani! kuna watu hawanaga msamaha.....unapewa ujira wako hapohapo!

    Ila sasa...inakuwaje kwa huyo mke mwenyewe aliyezini, ameachwa tu???
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    siyo mke tu hata mume wa mtu naye ni sumu. busara n kutafuta ingizo lako uliweke ndani.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usijaribu chombezaaa...... (SOURCE; ???)
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Aliyeuwawa ni huyu au huyo ni mwandishi tu wa hiyo habari
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Dah! Aisee!:A S 12:
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lakini mke wa mtu ni mtamu kuliko wa kwako :happy:
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Za mwizi hizo. . .na adhabu hapo hapo!!

    Pole yake.
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Faida yake nini sioni faida ya kutoa uhai wa mtu sababu ya K..Mke wako kama anafanya sex na mwanaume mwingine ni bora umpige talaka zake arudi kwao kuliko kuchukua uwamuzi wa kutoa mtu roho.

     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mtukomage kabisa.....tukiwaambia tuna watu wetu mnatung'ang'ania.....haya sasa.....
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Pole ya nani Lizzy

    Ya aliyeuliwa (kwa kufumaniwa)
    Au atakayenyongwa (kwa kosa la kuua)
    Au la atakayebaki mjane? (Mke wa marehemu)
    Au la atakayebaki mkiwa (Mke wa muuaji)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kung'ang'aniwa sio kubakwa. . .bado mtu anaweza kusema HAPANA.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    We Preta

    Hakuna kulala mpaka kieleweke. Tutabanana mumo humo. Inzi kufia kwenye kidonda ni ushujaa bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini pamoja kujitambua kuwa mna wenyewe iweje mnakubali? Lengo ni nini kuua watu.
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah!.......
    hali inatisha
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Umeiba post yangu naripoti kwa mod.
    sasa waifu wa mtu akinipm ina maana nisijibu? Preta bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aliyeuwawa.

    Aliyeua anaweza akaishia kukaa jela kidogo tu, Mke wa marehemu kaepushwa na magonjwa. .uzinzi wa mumewe si ajabu na mengine mengi, mke wa muuji bado ana nafasi ya kuendelea kuwa mzinzi hivyo siwezi kumpa pole.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kiteto wao labda hiyo ni kesi kubwa...huku mjini je? Au naona kitu tofauti? Mbona kama watu hawajari kabisa kama hilo nalo ni tatizo
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bado wewe klorokwini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...